വാരഫലം 2017   മാര്‍ച്ച് 27  മുതല്‍ ഏപ്രില്‍ 2 വരെ   

വാരഫലം 2017   മാര്‍ച്ച് 27  മുതല്‍ ഏപ്രില്‍ 2 വരെ   

varaphalam
       
medam (1)
മേടക്കൂര്‍ (അശ്വതി, ഭരണി, കാര്‍ത്തിക 1/4)
സാമ്പത്തികമായി നല്ല അനുഭവങ്ങള്‍ ഉണ്ടാകും. എടുത്തു ചാടിയുള്ള തീരുമാനങ്ങള്‍ മൂലം വൈഷമ്യങ്ങള്‍ വരാന്‍ ഇടയുണ്ട്. ജീവിത പങ്കാളിയിയുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ പരിഗണിക്കും. സുഹൃത്തുക്കള്‍ വേണ്ട അവസരങ്ങളില്‍ സഹായത്തിനെത്തും. തൊഴിലില്‍ അധ്വാന ഭാരം വര്‍ധിക്കും. കലാകാരന്മാര്‍ക്ക് അവസരങ്ങള്‍ ഏറും. വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ക്ക് പ്രയോജനകരമായ വാരമാകുന്നു.
ദോഷപരിഹാരം: ശിവന് കൂവളമാല, ജലധാര. സുബ്രഹ്മണ്യനു പാല്‍ അഭിഷേകം. 

 
മേലധികാരികള്‍ താല്പര്യ പൂര്‍വ്വം പെരുമാറും. സര്‍ക്കാര്‍ കാര്യങ്ങളില്‍ അനുകൂല തീരുമാനങ്ങള്‍ ഉണ്ടാകും. കുടുംബത്തില്‍ അത്ര സുഖകരമല്ലാത്ത അന്തരീക്ഷം ഉണ്ടായെന്നു വരാം. സാമബതിക വിഷയങ്ങളില്‍ ജാഗ്രത പുലര്‍ത്തണം. പഴയ കട ബാധ്യതകള്‍ മൂലം മന ക്ലേശം വരാന്‍ ഇടയുണ്ട്. വാരാന്ത്യത്തില്‍ ഉല്ലാസ കരമായ സാഹചര്യങ്ങള്‍ ഉണ്ടാകും.
ദോഷ പരിഹാരം : ഗണപതിക്ക് കറുകമാല, ശാസ്താവിനു  നീരാഞ്ജനം, നെയ്‌ അഭിഷേകം.

മിഥുനക്കൂര്‍ (മകയിരം 1/2, തിരുവാതിരപുണര്‍തം3/4)
സാമ്പത്തിക രംഗം പ്രതീക്ഷിച്ചതിലും മെച്ചപ്പെടും. കച്ചവടത്തില്‍ മത്സരങ്ങള്‍ നേരിടേണ്ടി വരും. കുടുംബത്തില്‍ സ്വസ്ഥതയും സമാധാനവും നിലനില്‍ക്കും.തൊഴിലില്‍ അംഗീകാരവും ആനുകൂല്യവും വര്‍ധിക്കും. നല്ല കാര്യങ്ങള്‍ക്കായി പണം  ചിലവഴിക്കും. പുതിയ ബന്ധങ്ങള്‍ മൂലം പ്രയോജനം സിദ്ധിക്കും. വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ക്ക് മികച്ച പരീക്ഷാ വിജയം പ്രതീക്ഷിക്കാം.
ദോഷ പരിഹാരം : മഹാവിഷ്ണുവിന് തുളസിമാല, പാല്‍പായസം. ശാസ്താവിനു നീരാഞ്ജനം.

 
കര്‍ക്കിടകക്കൂര്‍ (പുണര്‍തം1/4, പൂയംആയില്യം)
സാമ്പത്തിക നഷ്ടത്തിന് സാധ്യതയുള്ള വാരമാകയാല്‍ ജാഗ്രത പുലര്‍ത്തണം. വിലപ്പെട്ട വസ്തുക്കളോ രേഖകളോ നഷ്ടമാകാതെ നോക്കണം. പുതിയ സംരംഭങ്ങളും മറ്റും മറ്റൊരു അവസരത്തിലേക്ക് മാറ്റി വയ്ക്കുന്നത് ഉചിതമാകും. ഇഷ്ടജനങ്ങളുമായി സമയം ചിലവഴിക്കാന്‍ അവസരം ലഭിക്കും. വാരാന്ത്യം താരതമ്യേന മെച്ചമാകും. 
ദോഷപരിഹാരം: വിഷ്ണുവിനു ഭാഗ്യസൂക്തം, ശിവന് പുറകുവിളക്ക്, ധാര . 

 
jathakam

Click here for your Report  Rs 299 only!!

 
ചിങ്ങക്കൂര്‍ (മകംപൂരംഉത്രം 1/4)
കര്‍മരംഗത്ത് അപ്രതീക്ഷിതമായ പുരോഗതി ഉണ്ടാകും. തൊഴിലില്‍ അനുകൂല പരിവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ വരാന്‍ ഇടയുണ്ട്. പൊതുരംഗത്ത് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നവര്‍ക്ക് അംഗീകാരം വര്‍ധിക്കും. മത്സര പരീക്ഷകളില്‍ പങ്കെടുക്കുന്നവര്‍ക്ക് വാരം അനുകൂലമാണ്. ഒന്നിലധികം സ്രോതസ്സുകളില്‍ നിന്നും ധനലാഭം സിദ്ധിക്കും.
ദോഷപരിഹാരം:  സുബ്രഹ്മണ്യന് കുമാര സൂക്തം, നാഗദേവതകള്‍ക്ക് പാലും മഞ്ഞളും.
കന്നിക്കൂര്‍ (ഉത്രം 3/4, അത്തംചിത്തിര 1/2)
അനാവശ്യ ചിന്തകള്‍ മൂലം മനസ്സ് അസ്വസ്ഥമാകാന്‍ ഇടയുണ്ട്. ആത്മവിശ്വാസക്കുറവ് കര്‍മ രംഗത്ത് പ്രതിഫലിക്കാതെ നോക്കണം. കുടുംബാന്തരീക്ഷവും അത്ര സുഖകരമാകാന്‍ ഇടയില്ല. പ്രാര്‍ഥനകള്‍ ഫലം ചെയ്യും. വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ പഠനത്തില്‍ അലസത പ്രകടിപ്പിക്കുവാന്‍ ഇടയുണ്ട്. ഉപാസനാദി കാര്യങ്ങളില്‍ ലോപം വരാതെ നോക്കണം. 
ദോഷപരിഹാരം: ശാസ്താവിനു നീരാഞ്ജനം, വിഷ്ണുവിന് ഭാഗ്യസൂക്തം.

 
bhagavathi

Click Here For your Pooja Rs.299 only.

തുലാക്കൂര്‍ (ചിത്തിര 1/2, ചോതിവിശാഖം 3/4)
ആത്മ വിശ്വാസത്തോടെയുള്ള പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ കൊണ്ട്  പ്രതിബന്ധങ്ങളെ മറികടക്കും. സഹപ്രവര്‍ത്തകരില്‍ നിന്നും അനിഷ്ടകരമായ പയൂമാട്ടം നേരിടേണ്ടി വന്നേക്കാം. സാമ്പത്തിക കാര്യങ്ങളില്‍ കരുതല്‍ പുലര്‍ത്താതിരുന്നാല്‍ ധനനഷ്ടം ഉണ്ടാകാന്‍ ഇടയുണ്ട്. പൊതുവില്‍ മനസ്വസ്തത കുറയാന്‍ ഇടയുള്ള വാരമാകയാല്‍ ഈശ്വര ഭജനം മുടങ്ങാതെ നോക്കണം.
 
ദോഷപരിഹാരം: മഹാവിഷ്ണുവിന് തുളസിമാല, ഭദ്രകാളിക്ക് കഠിനപ്പായസം.

വൃശ്ചികക്കൂര്‍ (വിശാഖം1/4, അനിഴംതൃക്കേട്ട)

പല ആഗ്രഹങ്ങളും സാധിപ്പിക്കാന്‍ കഴിയുന്ന വാരമാണ്. ഔദ്യോഗിക രംഗത്ത് അഭിനന്ദനങ്ങള്‍  ലഭിക്കും. ബന്ധുജനങ്ങളെ കൊണ്ട് കൊണ്ട് ഗുണാനുഭവങ്ങള്‍ പ്രതീക്ഷിക്കാം. ഗൃഹത്തില്‍ മംഗള കര്‍മങ്ങള്‍ക്ക് സാധ്യതയുണ്ട്. കുടുംബത്തോടൊപ്പം ഉല്ലാസ ഉആത്രകള്‍ സാധ്യമാകും. രോഗാദി ദുരിതങ്ങള്‍ക്ക്  പരിഹാരം ഉണ്ടാകും. കുടുംബത്തോടൊപ്പം യാത്രകള്‍ക്ക് അവസരം ഉണ്ടാകും.

ദോഷ പരിഹാരം :  ശാസ്താവിനു  എള്ള്പായസം, ശിവന് രുദ്രാഭിഷേകം.

ധനുക്കൂര്‍ (മൂലംപൂരാടംഉത്രാടം 1/4)
മാനസിക സമ്മര്‍ദം കുറയ്ക്കുവാന്‍ ബോധപൂര്‍വമായ ശ്രമങ്ങള്‍ ഉണ്ടാകണം. തൊഴിലില്‍ ക്ലേശ അനുഭവങ്ങള്‍ ഉണ്ടായെന്നു വരാം. കുടുംബാംഗങ്ങളുടെ അനാരോഗ്യം വൈഷമ്യത്തിനു കാരണമാകും. സഹോദരന്മാര്‍, ബന്ധുക്കള്‍ മുതലായവരില്‍ നിന്നും സഹായങ്ങള്‍ ലഭിക്കും. സാമ്പത്തികമായി അല്ല അനുഭവങ്ങള്‍ പ്രതീക്ഷിക്കാം. വാരാന്ത്യത്തില്‍ അപ്രതീക്ഷിത ഗുണാനുഭവാങ്ങള്‍ പ്രതീക്ഷിക്കാം.

 

ദോഷ പരിഹാരം: ശാസ്താവിനു നീരാഞ്ജനം, ശിവന് ജലധാര.


മകരക്കൂര്‍ (ഉത്രാടം 3/4, തിരുവോണംഅവിട്ടം1/2)
കര്‍മരംഗത്ത് പുരോഗതി ഉണ്ടാകും. ധനക്ലേശത്തിനു പരിഹാരം ഉണ്ടാകും. കുടുംബാന്തരീക്ഷം സന്തോഷ പ്രദമാകും. നേതൃ പദവിയും അംഗീകാരവും ലഭിക്കും. പ്രയോജനകരമായ പുതിയ സുഹൃത്ത് ബന്ധങ്ങള്‍ ഉടലെടുക്കും. വിദേശ ജോലിക്കാര്‍ക്ക് ആനുകൂല്യങ്ങള്‍ വര്‍ധിക്കും. മറ്റുള്ളവരെ അന്ധമായി വിശ്വസിക്കുന്നത് ഗുണം ചെയ്യില്ല.  
ദോഷപരിഹാരം: സുബ്രഹ്മണ്യന് കുമാരസൂക്തം, ശാസ്താവിനു നെയ്‌ അഭിഷേകം.


കുംഭക്കൂര്‍ (അവിട്ടം 1/2, ചതയംപൂരൂരുട്ടാതി3/4)

സാമ്പത്തികമായി ശരാശരി അനുഭവങ്ങള്‍ മാത്രം പ്രതീക്ഷിച്ചാല്‍ മതി. യാത്രകള്‍ക്കും മറ്റും തടസ്സ അനുഭവങ്ങള്‍ വരാന്‍ ഇടയുണ്ട്. കുടുംബാന്തരീക്ഷം അസ്വസ്ഥകരമാകാന്‍ ഇടയുണ്ട്. ദൈവാധീനം മൂലം പല അപകടങ്ങളും വഴിമാറും. വേണ്ടത്ര ആലോചനയില്ലാത്ത പ്രവൃത്തികളാല്‍ നഷ്ടം വരാന്‍ ഇടയുണ്ട്.
ദോഷപരിഹാരം: വിഷ്ണുവിന് നെയ്‌വിളക്ക്, തുളസിമാല. ശിവന് പുറകുവിളക്ക്, ജലധാര.

മീനക്കൂര്‍ (പൂരൂരുട്ടാതി1/4, ഉത്രട്ടാതിരേവതി)
സ്വയം  തൊഴില്‍ സംരംഭങ്ങളില്‍ ഏര്‍പ്പെട്ടിരിക്കുന്നവര്‍ക്ക് വാരം അനുകൂലമാണ്. വരുമാനം വര്‍ധിക്കും. യാത്രകള്‍ മൂലം ആരോഗ്യ വൈഷമ്യങ്ങള്‍ വരാന്‍ ഇടയുണ്ട്. ഉദര – നയന വ്യാധികളെ കരുതണം. ഭക്ഷ്യ വിഷബാധ ഏല്‍ക്കാതെ ശ്രദ്ധിക്കണം. കുടുംബാന്തരീക്ഷം സുഖകരമാകും. 
ദോഷപരിഹാരം: ഹനുമാന്‍ സ്വാമിക്ക് വെണ്ണ, ശിവന് കൂവളമാല, ധാര. 


സാമ്പത്തിക ലാഭത്തിന് മഹാലക്ഷ്മി അധിദേവതയായ സപ്തമുഖ രുദ്രാക്ഷം

ധനം ഉണ്ടാക്കാന്‍ കുറുക്കു വഴികള്‍ ഒന്നുമില്ല. നേരായ വഴിയില്‍ സമ്പാദിക്കുന്ന ധനം ജീവിതത്തില്‍ ഉപകാരപ്രദമാകും. അല്ലാത്ത ധനം മൂലം ദോഷം മാത്രമേ ഉണ്ടാകൂ. എന്നാല്‍ കഷ്ടപ്പെട്ട് അധ്വാനിച്ചിട്ടും ധനം ഉണ്ടാകുന്നില്ല, ഉണ്ടാക്കിയ ധനം കൈയില്‍ നില്‍ക്കുന്നില്ല, അദ്ധ്വാനിച്ചിട്ടും അര്‍ഹമായ ധനം പോലും കൈയില്‍ വരുന്നില്ല, ഭാഗ്യാനുഭവങ്ങള്‍ ഉണ്ടാകുന്നില്ല തുടങ്ങിയ അനുഭവം ഉള്ളവര്‍ക്ക് സപ്ത മുഖ രുദ്രാക്ഷം മൂലം തീര്‍ച്ചയായും പ്രയോജനം ഉണ്ടാകും.

ഏഴു മുഖമുള്ള രുദ്രാക്ഷത്തിന്റെ ദേവത മഹാലക്ഷ്മി ആകുന്നു. ഈ വിശിഷ്ട രുദ്രാക്ഷം ധരിക്കുവാനും ഗൃഹത്തിലോ സ്ഥാപനത്തിലോ വയ്ക്കുവാനും ഉത്തമമാണ്. സാമ്പത്തിക അഭിവൃദ്ധിക്കും ലാഭ വര്‍ധനവിനും ഋണമോചന ത്തിനും ഈ രുദ്രാക്ഷം അത്ഭുതകരമായ പ്രയോജനം ചെയ്യും. ശനിദോഷം മൂലമുള്ള പ്രശ്നങ്ങള്‍ പരിഹരിക്കുവാനും ഇത് ഉപകരിക്കും. മാലയില്‍ കോര്‍ത്തു ധരിക്കാവുന്നതാണ് . വീടുകളിലും കച്ചവട സ്ഥാപനങ്ങളികും ധനം സൂക്ഷിക്കുന്ന സ്ഥലങ്ങളില്‍ ഈ രുദ്രാക്ഷം സൂക്ഷിക്കുന്നത് വളരെ ഗുണം ചെയ്യും . നിരന്തരമായ നഷ്ടാനുഭവങ്ങള്‍ അകലുവാനും രോഗങ്ങള്‍ ശമിക്കുവാനും നിരാശാബോധം അകറ്റി ആത്മവിശ്വാസവും നേര്‍ ചിന്തയും വരുത്തുവാനും ഏഴു മുഖ രുദ്രാക്ഷത്തിന് അസാമാന്യ സിദ്ധിയുണ്ട്.
സപ്തമുഖ രുദ്രാക്ഷം മൂലം സത്ഫലങ്ങള്‍ ലഭിച്ച അനേകം ആളുകളുടെ കൂട്ടത്തില്‍ നിങ്ങളും ഉണ്ടാകട്ടെ.

വില – ഏഴു മുഖ രുദ്രാക്ഷം (നേപ്പാള്‍)- സില്‍വര്‍ ക്യാപ് സഹിതം- 1999 രൂപ

ഏഴു മുഖ രുദ്രാക്ഷം (ഇന്‍ഡോനേഷ്യന്‍)- സില്‍വര്‍ ക്യാപ് സഹിതം- 999 രൂപ

7-mukhi-rudraksha-ad

..