വാരഫലം (2017 ഡിസംബര്‍ 11 മുതല്‍ 17 വരെ)

വാരഫലം (2017 ഡിസംബര്‍ 11 മുതല്‍ 17 വരെ)

varaphalam

medam

 

അശ്വതി, ഭരണി,കാര്‍ത്തിക 1/4

 

ഏതു പ്രതിസന്ധികളെയും നേരിടാനുള്ള ആത്മവിശ്വാസം ലഭിക്കും. കൂട്ടു കച്ചവടങ്ങളില്‍ നിന്നും പിന്മാറാനുള്ള ഉള്‍പ്രേരണ ഉണ്ടാകും. ആരോഗ്യപരമായ കാര്യങ്ങളില്‍ അനുകൂലമായ അവസ്ഥ പ്രതീക്ഷിക്കാം. സാമ്പത്തിക കാര്യങ്ങളില്‍ മെച്ചമായ അനുഭവങ്ങള്‍ ഉണ്ടാകും. വിദേശ യാത്രക്ക് പ്രാരംഭ തടസങ്ങള്‍ നേരിടാന്‍ ഇടയുണ്ട്. അയാള്‍ ബന്ധങ്ങള്‍ അസംതൃപ്തമായെന്നു വരാം. 

ദോഷപരിഹാരം: ശിവന് പുറക് വിളക്ക്, ഭഗവതിക്ക് വിളക്കും മാലയും.

 


edavam

 

കാര്‍ത്തിക3/4, രോഹിണി, മകയിരം1/2 

 

സാമ്പത്തിക സ്ഥിതിയില്‍ അല്പം വൈഷമ്യങ്ങള്‍ വരാവുന്ന വാരമാണ്. വാഹനങ്ങള്‍ക്കോ ഉപകരണങ്ങള്‍ക്കോ അറ്റകുറ്റ പണികളും തന്മൂലം ധനനഷ്ടവും കരുതണം. ഉദ്യോഗ രംഗത്ത് സ്ഥാന കയറ്റം പ്രതീക്ഷിക്കാം. കട ബാധ്യതകള്‍ മൂലം വൈഷമ്യം വരാം. കാര്‍ഷിക രംഗത്ത് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നവര്‍ക്ക് പൊതുവില്‍ ആദായം വര്‍ധിക്കും. വിദേശ ജോലിക്കാര്‍ക്ക് തൊഴിലില്‍ അനിശ്ചിതാവസ്ഥ സംജാതമായെന്ന് വരാം.

ദോഷപരിഹാരം: ശാസ്താവിന് നീരാഞ്ജനം, വിഷ്ണുവിന് പാല്‍പ്പായസം.

 


midhunam

 

മകയിരം 1/2, തിരുവാതിര, പുണര്‍തം  3/4

 

ഉദ്യോഗം ആഗ്രഹിക്കുന്നവര്‍ക്ക് പുതിയ ജോലിക്കുള്ള അവസരം വന്നുചേരും. ഉയര്‍ന്ന ജോലിയില്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നവര്‍ക്ക് കീഴ്ജോലിക്കാരില്‍ നിന്നും അനുകൂലമായ അനുഭവങ്ങള്‍ ഉണ്ടാകും. തൊഴിലിലെ വിശ്വസനീയമായ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ക്ക് അംഗീകാരം ലഭിക്കും. കുടുംബ സ്വസ്ഥത അല്പം കുറയാന്‍ ഇടയുണ്ട്. സ്ത്രീകളില്‍ നിന്നും സഹായം പ്രതീക്ഷിക്കാം. നേര്‍ന്ന വഴിപാടുകള്‍ ചെയ്ത് തീര്‍ക്കും.

ദോഷപരിഹാരം: ശാസ്താവിന് എള്ള് പായസം, ഭദ്രകാളിക്ക് രക്തപുഷ്പാഞ്ജലി.


Click to order

 


karkidakam

 

പുണര്‍തം 1/4, പൂയം, ആയില്യം.

 

ഒന്നിലധികം മാര്‍ഗ്ഗങ്ങളില്‍ നിന്നും ധന ലാഭം സിദ്ധിക്കും. പ്രായോഗികമായ സമീപനത്തിലൂടെ സര്‍വ്വകാര്യവിജയം നേടും. ദാമ്പത്യത്തില്‍ സുഖവും സമാധാനവും ഉണ്ടാകും. മുതിര്‍ന്നവര്‍ക്ക് വാതസംബന്ധമായ രോഗപീഡകള്‍ വര്‍ദ്ധിക്കാന്‍ ഇടയുണ്ട്. ഭൂമി സംബന്ധമായും ഗൃഹനിര്‍മ്മാണ സംബന്ധമായും ഉള്ള കാര്യങ്ങള്‍ അനുകൂലമായി ഭവിക്കും. 

ദോഷപരിഹാരം: ശിവന് രുദ്രാഭിഷേകം, ഗണപതിക്ക് മോദകം.

 


chingam

 

മകം, പൂരം, ഉത്രം 1/4   

 

തൊഴില്‍പരമായി അനുകൂല സാഹചര്യങ്ങള്‍ ഉണ്ടാകുമെങ്കിലും കാര്യ സാധ്യത്തിന് കാലതാമസം നേരിടും. വര്‍ധിച്ച പണ ചിലവുകള്‍ ആശങ്കയുണ്ടാകും. മനസ്സിനെ അലട്ടിയിരുന്ന പ്രശ്നങ്ങള്‍ക്ക് രമ്യമായ പരിഹാരം കണ്ടെത്താന്‍ കഴിയും. സ്വന്തം ചുമതലകള്‍ മറ്റുള്ളവരെ എല്പ്പിക്കുന്നതില്‍ നിന്നും വൈഷമ്യങ്ങള്‍ നേരിടേണ്ടി വരും. യാത്രയും അലച്ചിലും വര്‍ധിക്കാന്‍ ഇടയുണ്ട്. 

ദോഷപരിഹാരം: ഗണപതിക്ക് മുക്കുറ്റി പുഷ്പാഞ്ജലി, നാഗങ്ങള്‍ക്ക് നൂറും പാലും.


Click here for your Report..

 


kanni

 

ഉത്രം 3/4, അത്തം, ചിത്തിര 1/2

 

കുടുംബത്തില്‍ സുഖവും സമാധാനവും നിലനില്‍ക്കും. പ്രവര്‍ത്തന രംഗത്ത് പുതിയ ആശയങ്ങള്‍ നടപ്പിലാക്കാന്‍ കഴിയും. ഭൂമി സംബന്ധമായ ഇടപാടുകള്‍ വിജയകരമാകും. ഉദ്യോഗത്തില്‍ അനുകൂലമായ മാറ്റങ്ങള്‍ പ്രതീക്ഷിക്കാം. ആത്മവിശ്വാസം വര്‍ദ്ധിപ്പിക്കുവാന്‍ ആത്മീയ മാര്‍ഗ്ഗങ്ങളുടെ സഹായം തേടും. വാഹന സംബന്ധമായ ദുരിതങ്ങളെ കരുതണം.

ദോഷപരിഹാരം: ഹനുമാന് വെറ്റിലമാല, ശാസ്താവിന് നീരാഞ്ജനം.

thulaam

 

ചിത്തിര 1/2, ചോതി, വിശാഖം 3/4

 

സുഹൃത്ത് സഹായത്താല്‍ ഏര്‍പ്പെടുന്ന കാര്യങ്ങള്‍ വിജയത്തില്‍ എത്തിക്കുവാന്‍ കഴിയും. പുതിയ കരാറുകളിലും രേഖകളിലും ഒപ്പ് വയ്ക്കാന്‍ ഇടവരും. വാഹനം, യന്ത്രം, സാഹസിക കര്‍മ്മങ്ങള്‍ മുതലായവയുമായി ബന്ധപ്പെടുമ്പോള്‍ അങ്ങേയറ്റം കരുതല്‍ പുലര്‍ത്തണം. ധനപരമായ ഇടപാടുകളിലും ജാഗ്രത പുലര്‍ത്തണം. അവിവാഹിതര്‍ക്ക് വിവാഹ നിശ്ചയത്തിനു സാധ്യതയേറും.

ദോഷപരിഹാരം: ശിവന് ജലധാര, വിഷ്ണുവിന് പാല്‍പായസം.


 

.

 


vrishchikam

 

വിശാഖം1/4, അനിഴം, തൃക്കേട്ട 

 

കൂടുതല്‍ മുതല്‍മുടക്കുള്ള സംരംഭങ്ങള്‍ തുടങ്ങുവാന്‍ അനുകൂലമായ വാരമല്ല. ഗൗരവമുള്ള കാര്യങ്ങളില്‍ ഏര്‍പ്പെടുമ്പോള്‍ വളരെ ജാഗ്രത പുലര്‍ത്തണം. ചെറിയ കാര്യങ്ങളെ ചൊല്ലി മനസ്സ് വ്യാകുലമാകും. വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് പരീക്ഷാദി കാര്യങ്ങളില്‍ മെച്ചമായ അനുഭവങ്ങള്‍ ഉണ്ടാകും. ജീവിത പങ്കാളില്യില്‍ നിന്നും സഹായകരമായ സമീപനങ്ങള്‍ ഉണ്ടാകും.
ദോഷപരിഹാരം: ശാസ്താവിന് നീരാഞ്ജനം, വിഷ്ണുവിന് ഭാഗ്യസൂക്തം.

dhanu

 

മൂലം,പൂരാടം,ഉത്രാടം 1/4

 

വേണ്ടത്ര മുന്നൊരുക്കങ്ങള്‍ ഇല്ലാതെ പ്രധാന കാര്യങ്ങളില്‍ ഇടപെടുന്നത് ദോഷകരമാകും. ഉന്നതരായ വ്യക്തികളെ പരിചയപ്പെടാന്‍ അവസരം ലഭിക്കും. വരവും ചിലവും തുല്യമായി വരാന്‍ ഇടയുണ്ട്. ദാമ്പത്യ സുഖവും കുടുംബ സമാധാനവും ഉണ്ടാകും. ബന്ധു ജനങ്ങളുടെ വിവാഹാദി മംഗള കാര്യങ്ങളില്‍ കുടുംബ സമേതം സംബന്ധിക്കുവാന്‍ ഇടവരും. അധികാരികളുമായുള്ള ആശയ വിനിമയത്തില്‍ അപാകതകള്‍ വരാന്‍ ഇടയുണ്ട്.

ദോഷപരിഹാരം: ശാസ്താവിന് നീരാഞ്ജനം, ഭഗവതിക്ക് വിളക്കും മാലയും.


Click here for your vazhipaadu..

 


makaram-1

 

ഉത്രാടം3/4, തിരുവോണം, അവിട്ടം 1/2

 

സന്താനങ്ങളുടെ നേട്ടങ്ങളില്‍ അഭിമാനിക്കാന്‍ ഇടവരും. ധനപരമായ കാര്യങ്ങളില്‍ അല്പം വൈഷമ്യങ്ങള്‍ വരാവുന്നതിനാല്‍ ചിലവുകള്‍ക്ക് നിയന്ത്രണം വരുത്തുക. പ്രതീക്ഷിച്ച സഹായം സമയത്ത് ലഭിക്കണമെന്നില്ല. ഉന്നത വിദ്യാഭാസ രംഗത്ത് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നവര്‍ക്ക് നേട്ടങ്ങളും അംഗീകാരങ്ങളും പ്രതീക്ഷിക്കാം. ആഗ്രഹിച്ച രീതില്‍ അല്ലെങ്കിലും തൊഴില്‍ അന്വേഷകര്‍ക്ക് ആഗ്രഹ സാഫല്യം ഉണ്ടാകും.

ദോഷപരിഹാരം: ശാസ്താവിന് എള്ള് പായസം, മഹാവിഷ്ണുവിന് മഞ്ഞപ്പൂക്കള്‍കൊണ്ട് പുഷ്പാര്‍ച്ചന.

 


kumbham

 

അവിട്ടം1/2, ചതയം, പൂരൂരുട്ടാതി 3/4

 

അപ്രതീക്ഷിതമായി ധനാഗമം വരാവുന്ന വാരമാണ്. പ്രവര്‍ത്തന രംഗത്ത് പുതിയ ആശയങ്ങളും കാഴ്ചപ്പാടുകളും പ്രാവര്‍ത്തികമാകും. തന്നെക്കാള്‍ ഉയര്‍ന്നവരുമായി തര്‍ക്കത്തില്‍ ഏര്‍പ്പെടുന്നത് ഗുണകരമാകില്ല. ആരോഗ്യപരമായ ക്ലേശങ്ങള്‍ക്ക് ശമനം ഉണ്ടാകും. ആഗ്രഹിച്ച ദേവാലയ ദര്‍ശനം സാധ്യമാകും. പൊതു രംഗത്ത് അംഗീകാരം വര്‍ധിക്കും. കോപ സംസാരം മൂലം കുടുംബ വൈഷമ്യം വരാന്‍ ഇടയുണ്ട്. 

ദോഷപരിഹാരം: ഗണപതിക്ക് മോദകം, ശ്രീകൃഷ്ണന് രാജഗോപാല മന്താര്‍ച്ചന.

 


meenam

 

പൂരൂരുട്ടാതി 1/4, ഉതൃട്ടാതി, രേവതി

 

തൊഴില്‍ രംഗത്ത് നേട്ടവും വരുമാനവും വര്‍ധിക്കും എന്നാല്‍ കുടുംബപരമായി വൈഷമ്യങ്ങള്‍ക്ക് സാധ്യതയുള്ള വാരമാണ്. പുതിയ വാഹനങ്ങളോ ഉപകരണങ്ങളോ സ്വന്തമാക്കാന്‍ കഴിയും. ഈശ്വര ഭജനത്താല്‍ മന സമ്മര്‍ദം മറികടക്കാന്‍ കഴിയും. സാമ്പത്തിക കാര്യങ്ങളില്‍ കൂടുതല്‍ ജാഗ്രത പുലര്‍ത്തണം. വാരാന്ത്യത്തില്‍ അപ്രതീക്ഷിത ധന നേട്ടം ഉണ്ടാകാന്‍ ഇടയുണ്ട്. അവിവാഹിതര്‍ക്ക് വിവാഹ കാര്യങ്ങളില്‍ ആഗ്രഹ സാഫല്യം  പ്രതീക്ഷിക്കാം.

ദോഷപരിഹാരം: ശാസ്താവിന് നീരാഞ്ജനം, ഭഗവതിക്ക് കഠിനപ്പായസം.

 


തടസ്സ നിവാരണത്തിനും ആഗ്രഹ സാധ്യത്തിനും ഗണപതി ഭഗവാന് വിശേഷാല്‍ നാരങ്ങാമാല വഴിപാട്

പതിനെട്ടു നാരങ്ങ കോര്‍ത്ത മാല ഗണപതി ഭഗവാന് തുടര്‍ച്ചയായി മൂന്നു ദിവസങ്ങളില്‍ ചാര്‍ത്തുകയും മൂന്നാം ദിവസം വഴിപാടു കാരന്‍റെ പേരും നാളും ചൊല്ലി വിഘ്നഹര സ്തോത്രം കൊണ്ട് പുഷ്പാഞ്ജലി കഴിക്കുകയും ചെയ്യുന്നതാണ് ഈ വിശേഷാല്‍ വഴിപാട്. എന്ത് ആഗ്രഹം മനസ്സില്‍ സ്മരിച്ചു കൊണ്ടാണോ ഭക്തിപൂര്‍വ്വം ഈ വഴിപാട് നടത്തുന്നത്, ആ ആഗ്രഹ സാധ്യത്തിനു പ്രതിബന്ധമാകുന്ന തടസ്സങ്ങളെ ഗണപതി ഭഗവാന്‍ ഇല്ലാതാക്കുമെന്നാണ് ഭക്തജന വിശ്വാസം.

ജന്മ നക്ഷത്ര ദിവസം(പക്കപ്പിറന്നാള്‍) പുഷ്പാഞ്ജലി വരത്തക്ക വിധത്തില്‍ വഴിപാടു നടത്തുന്നത് അതി വിശേഷമായി കരുതപ്പെടുന്നു. പ്രധാന കാര്യങ്ങളുടെ വിജയത്തിനായും സംരംഭങ്ങള്‍ മുതലായവയുടെ ശുഭാരംഭത്തിനായും ആ പ്രത്യേക ദിനത്തില്‍ വഴിപാട് പൂര്‍ത്തിയാകുന്ന വണ്ണം അനുഷ്ഠിക്കുന്നതും വിശേഷമാണ്.
വഴിപാട് ആവശ്യമുള്ളവര്‍ക്ക് ഈ ലിങ്ക് ഉപയോഗിക്കാം.
http://imojo.in/3edval

lemon mala

Click here for your Pooja


 

Online_services

Click Here