വാരഫലം (2018 സെപ്റ്റംബര്‍ 24 മുതല്‍ 30 വരെ)

വാരഫലം (2018 സെപ്റ്റംബര്‍ 24 മുതല്‍ 30 വരെ)

varaphalam

medam

 

അശ്വതി, ഭരണി,കാര്‍ത്തിക 1/4

 

തര്‍ക്കങ്ങളില്‍ രമ്യമായ പരിഹാരം കണ്ടെത്താന്‍ കഴിയും. ഏറ്റെടുത്ത ജോലികള്‍ സമയബന്ധിതമായി പൂര്‍ത്തിയാക്കുവാന്‍ കഴിയും. സാമ്പത്തികമായി നല്ല അനുഭവങ്ങള്‍ പ്രതീക്ഷിക്കാവുന്ന വാരമാണ് എങ്കിലും ചിലവുകള്‍ അനിയന്ത്രിതമാകാന്‍ ഇടയുണ്ട്. ആരോഗ്യപരമായി വാരം അത്ര നന്നല്ലാത്തതിനാല്‍ ചികിത്സാ സംബന്ധമായ കാര്യങ്ങളില്‍ കരുതല്‍ വേണം. സന്താനങ്ങളില്‍ നിന്നും അകന്നു കഴിയുന്നവര്‍ക്ക് അവരോടൊപ്പം സമയം ചിലവഴിക്കുവാന്‍ അവസരം ലഭിക്കും. 

ദോഷപരിഹാരം: സുബ്രഹ്മണ്യന് പഞ്ചാമൃതം; നാഗങ്ങള്‍ക്ക് നൂറും പാലും.


edavam

 

കാര്‍ത്തിക 3/4, രോഹിണി, മകയിരം1/2 

 

ഭൂമി വില്പന ആഗ്രഹിക്കുന്നവര്‍ക്ക് ആഗ്രഹ സാധ്യം പ്രതീക്ഷിക്കാം. കര്‍മരംഗത്ത് പുരോഗമന പരമായ ആശയങ്ങള്‍ നടപ്പാക്കുവാന്‍ അവസരം ലഭിക്കും. മത്സരങ്ങളില്‍ വിജയവും പൊതു രംഗത്ത് ആനുകൂല്യവും ഉണ്ടാകും. വാരാന്ത്യത്തില്‍ ധനപരമായ കാര്യങ്ങളില്‍ കൂടുതല്‍ അനുകൂലാവസ്ഥ പ്രതീക്ഷിക്കാം. നാട്ടില്‍നിന്നും അകന്ന് ജോലി ചെയ്യുന്നവര്‍ക്ക് ഉണ്ടായിരുന്ന തൊഴില്‍ ക്ലേശങ്ങള്‍ പരിഹരിക്കാന്‍ കഴിയും. സന്താനങ്ങള്‍ക്ക് അഭിവൃദ്ധി പ്രതീക്ഷിക്കാം.  കൃഷിയില്‍ നിന്നും വ്യാപാരത്തില്‍ നിന്നും മറ്റും ആദായം  വര്‍ധിക്കും. 

ദോഷപരിഹാരം: ശാസ്താവിന് നീരാഞ്ജനം; മഹാവിഷ്ണുവിന് പാല്‍പായസം.


midhunam

 

മകയിരം 1/2, തിരുവാതിര, പുണര്‍തം  3/4

 

മുന്‍കോപം മൂലം വ്യക്തി ബന്ധങ്ങളില്‍ അസ്വാരസ്യം വരാതെ നോക്കണം. ഉദ്യോഗം ആഗ്രഹിക്കുന്നവര്‍ക്ക് പുതിയ തൊഴിലില്‍ പ്രവേശിക്കാനുള്ള അവസരം ലഭിക്കും.കുടുംബത്തില്‍ സുഖകരമായ സാഹചര്യം നിലനില്‍ക്കും. സന്താനപരമായും വാരം നല്ലതു തന്നെ. സാമ്പത്തിക വൈഷമ്യങ്ങള്‍ വന്നാലും ആയത് പരിഹരിക്കുവാനുള്ള സഹായങ്ങള്‍ സമയത്ത് ലഭ്യമാകും.  പല വാഗ്ദാനങ്ങളും പാലിക്കാന്‍ കഴിയുന്നതില്‍ മനസമാധാനം ഉണ്ടാകും. ഈശ്വരാധീനത്താല്‍  പല തടസ്സങ്ങളും ഒഴിവാകും. ആരോഗ്യരക്ഷയ്ക്കായി പല ദുശീലങ്ങളും ഒഴിവാക്കാന്‍ തീരുമാനിക്കും. കുടുംബ സുഖം ലഭിക്കും.

ദോഷപരിഹാരം: ശ്രീകൃഷ്ണന് വെണ്ണ നിവേദ്യം, ശാസ്താവിനു നെയ്‌ അഭിഷേകം.


.


karkidakam

 

 

പുണര്‍തം 1/4, പൂയം, ആയില്യം.

ഉല്ലാസ അനുഭവങ്ങള്‍ക്കും യാത്രകള്‍ക്കും മറ്റും അവസരം വരാവുന്ന വാരമാണ്. വ്യാപാര രംഗത്ത് തടസങ്ങളും നഷ്ട സാധ്യതയും നിലനില്‍ക്കുന്നതിനാല്‍ പ്രത്യേക കരുതല്‍ പുലര്‍ത്തണം. പൊതു സംഘടനകളുടെ നേതൃ സ്ഥാനം ഏറ്റെടുക്കാന്‍ സമ്മര്‍ദം ഉണ്ടാകും. അവിവാഹിതര്‍ക്ക് വിവാഹ കാര്യങ്ങളില്‍ അനുകൂല സ്ഥിതി വരുവാനും വിവാഹ നിശ്ചയവും മറ്റും നടക്കുവാനും സാധ്യതയുള്ള ആഴ്ചയാണ്. ആരോഗ്യക്ലേശങ്ങള്‍ ഉള്ളവര്‍ക്ക് രോഗപരിഹാരം ഉണ്ടാകും. ബന്ധു ജനങ്ങള്‍ക്ക് കഴിവിലും ഉപരി സാമ്പത്തിക സഹായം ചെയ്യേണ്ടി വരും.

ദോഷപരിഹാരം: ശിവന് രുദ്രാഭിഷേകം, ഭദ്രകാളിക്ക് രക്ത പുഷ്പാഞ്ജലി .


Click here for your Pooja

 

 


chingamമകം, പൂരം, ഉത്രം 1/4   

തൊഴില്‍ രംഗത്ത് മാന്ദ്യം അനുഭവപ്പെടുമെങ്കിലും സാമ്പത്തിക നേട്ടങ്ങളെ ബാധിക്കാന്‍ ഇടയില്ല. അപകടങ്ങള്‍, പ്രതിസന്ധികള്‍ എന്നിവയെ വിജയകരമായി അതിജീവിക്കാന്‍ കഴിയുന്നതു മൂലം ആത്മ വിശ്വാസം വര്‍ധിക്കും. സാമ്പത്തിക ക്ലേശങ്ങള്‍ക്ക് പരിഹാര കണ്ടെത്താന്‍ കഴിയുന്ന വാരമാണ്. കുടുംബപരമായി മെച്ചപ്പെട്ട അനുഭവങ്ങള്‍ പ്രതീക്ഷിക്കാം. വിശ്വസ്ത സേവനത്തിന് അധികാരികളില്‍ നിന്നും അഭിനന്ദനമോ പാരിതോഷികമോ ലഭിക്കാന്‍ ഇടയുണ്ട്. അമിത യാത്ര മൂലം ആരോഗ്യ ക്ലേശങ്ങള്‍ വരാതെ നോക്കണം.

ദോഷപരിഹാരം: വിഷ്ണുവിന് നെയ്യ് വിളക്ക്; ശിവന് കൂവലമാലയും പുറകു വിളക്കും.

kanni

 

ഉത്രം 3/4, അത്തം, ചിത്തിര 1/2

 

പല കാര്യങ്ങളിലും തീരുമാനങ്ങള്‍ എടുക്കുവാന്‍ വൈഷമ്യം വരാന്‍ ഇടയുണ്ട്. നിസ്സാര കാര്യങ്ങള്‍ക്ക് പോലും അനാവശ്യ ആകാംക്ഷ പ്രകടിപ്പിച്ചെന്നു വരാം. വാരാന്ത്യത്തില്‍ ഭാഗ്യാനുഭാവങ്ങള്‍ക്ക് സാധ്യത കാണുന്നു. തൊഴില്‍ അന്വേഷകര്‍ക്ക് പരീക്ഷകളിലും അഭിമുഖങ്ങളിലും മറ്റും നന്നായി പ്രവര്‍ത്തിക്കുവാന്‍ കഴിയും. മുതിര്‍ന്നവരുടെ ഉപദേശം അനുസരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നതിനാല്‍ പല അബദ്ധങ്ങളും ഒഴിവാകും. തൊഴില്‍ രംഗത്ത് മാന്ദ്യവും അലസതയും വര്‍ധിക്കുവാന്‍ ഇടയുണ്ട്. ഭൂമി സംബന്ധമായ ഇടപാടുകള്‍ വിജയകരമായി ഭവിക്കും. വീഴ്ചകള്‍ക്ക് സാധ്യത ഉള്ളതിനാല്‍ വാഹന ഉപയോഗവും മറ്റും ശ്രദ്ധയോടെ വേണം.

ദോഷപരിഹാരം: ശാസ്താവിന് നീരാഞ്ജനം, സുബ്രഹ്മണ്യന് പാല്‍ അഭിഷേകം.

thulaam

 

ചിത്തിര 1/2, ചോതി, വിശാഖം 3/4

 

ഏറ്റെടുത്ത ജോലികള്‍ സമയത്ത് പൂര്‍ത്തീകരിക്കാന്‍ കഴിയാത്തതില്‍ ശകാരമോ ധന നഷ്ടമോ അനുഭവത്തില്‍ വരാം. വാരമധ്യം മുതല്‍ വാരം അനുകൂലമാകും. കുടുംബ സമേതം മംഗള കര്‍മ്മങ്ങളില്‍ പങ്കെടുക്കാന്‍ അവസരം ലഭിക്കും. തെറ്റായ കൂട്ടുകെട്ടുകളില്‍ നിന്നും പിന്മാറുന്നതിനാല്‍ അപമാനം ഒഴിവാകും. പൊതുവില്‍ ആത്മവിശ്വാസം വര്‍ധിക്കും. രോഗാവസ്ഥകള്‍ക്ക് ശമനം ലഭിക്കും. കുടുംബപരമായ ഉത്തരവാദിത്തങ്ങള്‍ നിറവേറ്റുന്നതിനായി തൊഴിലില്‍ നിന്നും വിട്ടു നില്‍ക്കേണ്ടി വന്നേക്കാം.  ദാമ്പത്യ കലഹത്തിനു സാധ്യതയുള്ള വാരമാകയാല്‍ കോപ സ്വഭാവം നിയന്ത്രിക്കണം. 

 

ദോഷപരിഹാരം: വിഷ്ണുവിന് ഭാഗ്യ സൂക്തം; ഭദ്ര കാളിക്ക് കഠിനപായസം.


.


vrishchikam

 

വിശാഖം1/4, അനിഴം, തൃക്കേട്ട 

 

ചിട്ടയോടെ പ്രവര്‍ത്തിച്ചാല്‍ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളില്‍ വിജയം പ്രതീക്ഷിക്കാവുന്ന വാരമാണ്. എന്നാല്‍ അലസമനോഭാവം പല കാര്യങ്ങള്‍ക്കും തടസം സൃഷ്ടിച്ചെന്നു വരാം. സാമ്പത്തികമായി അവിചാരിത നഷ്ട സാധ്യത ഉള്ളതിനാല്‍ ഇടപാടുകള്‍ വളരെ ശ്രദ്ധിച്ച് കൈകാര്യം ചെയ്യണം. വായ്പ്പ നല്‍കുന്നതും വേണ്ടത്ര ബോധ്യമില്ലാതെ ധന നിക്ഷേപം നടത്തുന്നതും ഒഴിവാക്കണം. സന്താനപരമായി ക്ലേശങ്ങള്‍ വരാന്‍ ഇടയുണ്ട്. അനാവശ്യ ആകാംക്ഷകള്‍ ഒഴിവാക്കിയാല്‍ മാനസിക സുഖത്തിനു കുറവുണ്ടാവുകയില്ല. ദാമ്പത്യപരമായി വാരം നല്ലതാണ്. 
ദോഷപരിഹാരം: ശാസ്താവിന് നീരാഞ്ജനം. വിഷ്ണുവിന് പാല്‍പ്പായസം.

dhanu

 

മൂലം,പൂരാടം,ഉത്രാടം 1/4

 

സഹപ്രവര്‍ത്തകരുടെ സഹായം മൂലം പല വിഷമ ഘട്ടങ്ങളും തരണം ചെയ്യാന്‍ കഴിയും. ജീവിത വിജയത്തെ മുന്നില്‍ കണ്ട് ദീര്‍ഘകാല പദ്ധതികള്‍ ആസൂത്രണം ചെയ്യും. ജോലിയില്‍ കൂടുതല്‍ ചുമതലയും അംഗീകാരവും ഉള്ള വിഭാഗത്തിലേക്ക് ഉദ്യോഗമാറ്റം ലഭിക്കാന്‍ ഇടയുണ്ട്. വ്യാപാര കാര്യങ്ങളില്‍ ഉണ്ടായിരുന്ന വൈഷമ്യങ്ങള്‍ മാറി ലാഭം വര്‍ധിച്ചു തുടങ്ങും. വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് പഠനത്തില്‍ അലസതയും പ്രതികൂല അനുഭവങ്ങളും വരാന്‍ ഇടയുള്ളതിനാല്‍ കൂടുതല്‍ ജാഗ്രത പുലര്‍ത്തണംഉന്നത വ്യക്തികളുമായി ബന്ധം സ്ഥാപിക്കുവാന്‍ അവസരം ലഭിക്കുന്നത് ഗുണകരമാകും. 

ദോഷപരിഹാരം: ശാസ്താവിന് നീരാഞ്ജനം, സുബ്രഹ്മണ്യന് പനിനീര്‍ അഭിഷേകം.


.


makaram-1

 

ഉത്രാടം3/4, തിരുവോണം, അവിട്ടം 1/2

 

ആത്മ വിശ്വാസത്തോടെയുള്ള പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ വിജയകരമായി ഭവിക്കും. വിദേശത്ത് ജോലി ചെയ്യുന്നവര്‍ക്ക് നാട്ടില്‍ വന്നുപോകുവാനുള്ള സാഹചര്യം ഉണ്ടാകും. സുഹൃത്ത് സഹായത്താല്‍ പല കാര്യങ്ങളും എളുപ്പത്തില്‍ സാധിക്കുവാന്‍ കഴിയും. ഉദര സംബന്ധമായ അസുഖങ്ങളെ കരുതണം.  ഒന്നിലധികം കേന്ദ്രങ്ങളില്‍ നിന്നും സഹായം ലഭിക്കും. കുടുംബത്തില്‍ സുഖവും സമാധാനവും നിലനില്‍ക്കും. മത്സരങ്ങളിലും ഭാഗ്യ പരീക്ഷണങ്ങളിലും മറ്റും വിജയം പ്രതീക്ഷിക്കാം. മാതാപിതാക്കന്മാരുടെ ആഗ്രഹം സാധിപ്പിക്കാന്‍ കഴിയുന്നതില്‍ മന:സന്തോഷം തോന്നും.

ദോഷപരിഹാരം: സുബ്രഹ്മണ്യന് കുമാരസൂക്ത പുഷ്പാഞ്ജലി,മഹാവിഷ്ണുവിനു തുളസിമാല, പാല്‍പായസം.

 


kumbham

 

അവിട്ടം 1/2, ചതയം, പൂരൂരുട്ടാതി 3/4

 

തൊഴില്‍ രംഗത്തും വ്യാപാര രംഗത്തും അഭിവൃദ്ധിയും സാമ്പത്തിക നേട്ടവും പ്രതീക്ഷിക്കാം. ബന്ധു ജനങ്ങള്‍ക്ക് സഹായം ചെയ്യാന്‍ കഴിയുന്നതില്‍ മനസന്തോഷം തോന്നും. തൊഴില്‍പരമായ ആവശ്യത്തിനായി ധാരാളം യാത്രകള്‍ വേണ്ടി വരും. സന്താനങ്ങളുടെ ആഗ്രഹങ്ങള്‍ സാധിപ്പിച്ചു നല്‍കുവാന്‍ കഴിയും. ഭാഗ്യാനുഭവങ്ങള്‍, ധനനേട്ടം  എന്നിവ പ്രതീക്ഷികാവുന്ന വാരമാണ്. മന സന്തോഷകരമായ അനുഭവങ്ങള്‍ക്ക് മുന്‍‌തൂക്കം  പ്രതീക്ഷിക്കാം. ഏല്‍പ്പിച്ച ജോലികള്‍ ഉത്തരവാദിത്വത്തോടെ പൂര്‍ത്തിയാക്കുന്നതില്‍ അഭിനന്ദനത്തിന് പാത്രമാകും. യാത്രകള്‍ മൂലം കാര്യലാഭം സിദ്ധിക്കും.

ദോഷപരിഹാരം: ഭദ്ര കാളിക്ക് രക്ത പുഷ്പാഞ്ജലി; ശിവന് മൃത്യുഞ്ജയ പുഷ്പാഞ്ജലി.

 


meenam

 

പൂരൂരുട്ടാതി 1/4, ഉതൃട്ടാതി, രേവതി

 

സുഹൃത്തുക്കള്‍, ബന്ധു ജനങ്ങള്‍ എന്നിവരില്‍ നിന്നും ഗുണകരമായ സമീപനം ഉണ്ടാകും. മംഗള കര്‍മ്മങ്ങളിലും വിരുന്നുകളിലും മറ്റും പങ്കെടുക്കുവാന്‍ അവസരമുണ്ടാകും. അവിവാഹിതര്‍ക്ക് വിവാഹ കാര്യങ്ങളില്‍ അനുകൂലാവസ്ഥ സംജാതമാകും. തൊഴില്‍ സംബന്ധമായ പരിശ്രമങ്ങളില്‍ പ്രതീക്ഷിച്ച അംഗീകാരം ലഭിക്കാത്തതില്‍ മനോ വൈഷമ്യം തോന്നാന്‍ ഇടയുണ്ട്.  ആഗ്രഹ സാധ്യത്തിനു അമിത പരിശ്രമം വേണ്ടി വരും. തൊഴില്‍ രംഗത്ത് ചില പരിവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ വരാവുന്ന വാരമാകയാല്‍ കര്‍ത്തവ്യങ്ങളില്‍ ജാഗ്രത പുലര്‍ത്തുക. ചികിത്സകള്‍ ഫല പ്രദമാകുന്നതിനാല്‍ ആരോഗ്യ ക്ലേശങ്ങള്‍ക്ക് കുറവ് വരും.

ദോഷപരിഹാരം: വിഷ്ണുവിന് ഭാഗ്യ സൂക്തം, ശാസ്താവിന് എള്ള് പായസം.തടസ്സ നിവാരണത്തിനും ആഗ്രഹ സാധ്യത്തിനും ഗണപതി ഭഗവാന് വിശേഷാല്‍ നാരങ്ങാമാല വഴിപാട്

പതിനെട്ടു നാരങ്ങ കോര്‍ത്ത മാല ഗണപതി ഭഗവാന് തുടര്‍ച്ചയായി മൂന്നു ദിവസങ്ങളില്‍ ചാര്‍ത്തുകയും മൂന്നാം ദിവസം വഴിപാടു കാരന്‍റെ പേരും നാളും ചൊല്ലി വിഘ്നഹര സ്തോത്രം കൊണ്ട് പുഷ്പാഞ്ജലി കഴിക്കുകയും ചെയ്യുന്നതാണ് ഈ വിശേഷാല്‍ വഴിപാട്. എന്ത് ആഗ്രഹം മനസ്സില്‍ സ്മരിച്ചു കൊണ്ടാണോ ഭക്തിപൂര്‍വ്വം ഈ വഴിപാട് നടത്തുന്നത്, ആ ആഗ്രഹ സാധ്യത്തിനു പ്രതിബന്ധമാകുന്ന തടസ്സങ്ങളെ ഗണപതി ഭഗവാന്‍ ഇല്ലാതാക്കുമെന്നാണ് ഭക്തജന വിശ്വാസം.

ജന്മ നക്ഷത്ര ദിവസം(പക്കപ്പിറന്നാള്‍) പുഷ്പാഞ്ജലി വരത്തക്ക വിധത്തില്‍ വഴിപാടു നടത്തുന്നത് അതി വിശേഷമായി കരുതപ്പെടുന്നു. പ്രധാന കാര്യങ്ങളുടെ വിജയത്തിനായും സംരംഭങ്ങള്‍ മുതലായവയുടെ ശുഭാരംഭത്തിനായും ആ പ്രത്യേക ദിനത്തില്‍ വഴിപാട് പൂര്‍ത്തിയാകുന്ന വണ്ണം അനുഷ്ഠിക്കുന്നതും വിശേഷമാണ്.
വഴിപാട് ആവശ്യമുള്ളവര്‍ക്ക് ഈ ലിങ്ക് ഉപയോഗിക്കാം.
http://imojo.in/3edval

lemon mala

Click here for your Pooja


 

Online_services

Click Here