വാരഫലം (2018 മേയ് 21 മുതല്‍ 27 വരെ)

വാരഫലം (2018 മേയ് 21 മുതല്‍ 27 വരെ)

varaphalam

medam

 

അശ്വതി, ഭരണി,കാര്‍ത്തിക 1/4

 

എത്ര പ്രതിസന്ധികള്‍ വന്നാലും അവയെ വിജയകരമായി മറികടക്കുവാനുള്ള ആത്മവിശ്വാസം ഉണ്ടാകും. നയപരമായ പെരുമാറ്റത്തിലൂടെ തൊഴില്‍ വിജയം കരസ്ഥമാക്കാന്‍ കഴിയും. വ്യാപാര വാണിജ്യ രംഗത്ത് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നവര്‍ തങ്ങളുടെ പ്രവര്‍ത്തന രീതികള്‍ കാലോചിതമായി പരിഷ്കരിക്കും. ധനകാര്യ വിഷയങ്ങളില്‍ അനുകൂലാവസ്ഥ പ്രതീക്ഷിക്കാവുന്ന വാരമാണ്. വാഹനമോ ഗൃഹോപകരണങ്ങളോ മാറ്റി വാങ്ങാന്‍ അവസരം ലഭിക്കും. 

ദോഷപരിഹാരം: ശിവന് പുറക്‌ വിളക്ക്, ജലധാര; മഹാവിഷ്ണുവിന് പാല്‍പ്പായസം.

 


edavam

 

കാര്‍ത്തിക3/4, രോഹിണി, മകയിരം1/2 

 

കലാരംഗത്ത് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നവര്‍ക്ക് അംഗീകാരവും അവസരങ്ങളും വര്‍ധിക്കും. വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് പഠനകാര്യങ്ങളില്‍ പ്രതീക്ഷിച്ചതിലും നേട്ടങ്ങള്‍ സ്വന്തമാക്കാന്‍ കഴിയും. കര്‍മ്മ രംഗത്ത് അനുകൂലമായ സ്ഥലംമാറ്റത്തിന് അവസരം ലഭിക്കും. വീഴ്ചകള്‍ക്ക് സാധ്യതയുള്ളതിനാല്‍ വാഹന ഉപയോഗവും മറ്റും ജാഗ്രതയോടെ വേണം. നീര്‍ദോഷ-ശ്വാസകോശ സംബന്ധിയായ രോഗങ്ങള്‍ ഉള്ളവര്‍ രോഗം അധികരിക്കാതെ ശ്രദ്ധിക്കണം. ഉന്നത വ്യക്തികളുമായി ഇടപെടുമ്പോള്‍ ആശയവിനിമയത്തില്‍ അപാകത വരാതെ ശ്രദ്ധിക്കണം.

ദോഷപരിഹാരം: ശാസ്താവിന് നീരാഞ്ജനം, ശിവന് മൃത്യുഞ്ജയ പുഷ്പാഞ്ജലി.

 


midhunam

 

മകയിരം 1/2, തിരുവാതിര, പുണര്‍തം  3/4

 

പ്രവര്‍ത്തന രംഗത്ത് കൂടുതല്‍ ഗൗരവമുള്ള ചുമതലകള്‍ ഏറ്റെടുക്കാന്‍ നിര്‍ബന്ധിതനാകും. കരാര്‍ ജോലിക്കാര്‍ക്ക് പുതിയ പദ്ധതികള്‍ ലഭിക്കാന്‍ സാധ്യതയുണ്ട്. ധന ഇടപാടില്‍ ജാഗ്രതക്കുറവ് മൂലം നഷ്ടം സംഭവിച്ചു എന്ന് വരാം. സഹ പ്രവര്‍ത്തകര്‍ അധികാരികള്‍ തുടങ്ങിയവരില്‍ നിന്നും മന ക്ലേശകരമായ അനുഭവങ്ങള്‍ ഉണ്ടാകാന്‍ ഇടയുണ്ട്. പ്രതിസന്ധി ഘട്ടങ്ങളില്‍ കൂടുതല്‍ ഊര്‍ജസ്വലതയോടെ പ്രവര്‍ത്തിക്കാനുള്ള ആര്‍ജവം ഉണ്ടാകും. 

ദോഷപരിഹാരം: ശാസ്താവിന് എള്ള് പായസം, ശിവന് ധാരയും കൂവളമാലയും.


Click here to place your order..

 


karkidakam

 

 

പുണര്‍തം 1/4, പൂയം, ആയില്യം.

വര്‍ഷങ്ങളായി ആലോചനയില്‍ ഇരുന്ന പദ്ധതികള്‍ പ്രാവര്‍ത്തികമാക്കുവാന്‍ അവസരം ലഭിക്കും. മാതാപിതാക്കളുടെ ആഗ്രഹങ്ങള്‍ സാധിക്കുവാന്‍ വിട്ടുവീഴ്ചകള്‍ക്ക് തയാറാകും. തൊഴില്‍ രംഗത്ത് സഹ പ്രവര്‍ത്തകരുടെ സഹായത്താല്‍ അധിക ജോലികള്‍ ചെയ്തു പൂര്‍ത്തിയാക്കാന്‍ കഴിയും. സന്താനങ്ങളുടെ പരീക്ഷാവിജയത്തില്‍ അഭിമാനിക്കാന്‍ അവസരം ലഭിക്കും. ഒത്തു തീര്‍പ്പ്‌ ചര്‍ച്ചയിലൂടെ പല വിവാദ വിഷയങ്ങള്‍ക്കും പരിഹാരം കണ്ടെത്താന്‍ കഴിയുന്നതില്‍ ആശ്വാസം തോന്നും.

ദോഷപരിഹാരം: ശിവന് കൂവള മാല, നാഗ ദേവതകള്‍ക്ക് നൂറും പാലും.


Click here for your Yanthra

 

 


chingam

 

മകം, പൂരം, ഉത്രം 1/4   

 

പ്രവര്‍ത്തന രംഗത്ത് നിലനിന്നിരുന്ന അനിശ്ചിതാവസ്ഥയ്ക്ക് പരിഹാരം ഉണ്ടാകും. അവിവാഹിതര്‍ക്ക് വിവാഹ കാര്യങ്ങളില്‍ അനുകൂല തീരുമാനം പ്രതീക്ഷിക്കാവുന്ന വാരമാണ്. വരുമാനം വര്‍ദ്ധിക്കുമെങ്കിലും അധിക ചെലവ് മൂലം സാമ്പത്തിക നീക്കി ബാക്കി കുറയാന്‍ ഇടയുണ്ട്. ക്രിയാത്മകമായ ആശയങ്ങള്‍ അവതരിപ്പിക്കുന്നതിനാല്‍ അധികാരികളില്‍ നിന്നും പ്രശംസയ്ക്ക് പാത്രമാകും. ഉന്നത വിദ്യാഭ്യാസ-അധ്യാപന രംഗത്ത് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നവര്‍ക്ക് അംഗീകാരം വര്‍ധിക്കും.

ദോഷപരിഹാരം: ഗണപതിക്ക് കറുകമാല; വിഷ്ണുവിന് നെയ്യ് വിളക്ക്, തുളസിമാല, 

 

kanni

 

ഉത്രം 3/4, അത്തം, ചിത്തിര 1/2

 

വ്യാപാരം വിപുലീകരിക്കുവാനുള്ള പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ വിജയകരമാകും. പുതിയ ചുമതലകളും ഉത്തരവാദിത്തങ്ങളും ധൈര്യപൂര്‍വ്വം ഏറ്റെടുക്കും. അവസരങ്ങളെ വേണ്ട രീതിയില്‍ പ്രയോജനപ്പെടുത്തുവാന്‍ സാധിക്കും. വിദേശയാത്ര ആഗ്രഹിക്കുന്നവര്‍ക്ക് യാത്രാ തടസങ്ങള്‍ ഒഴിവാകും. അന്യരാജ്യങ്ങളില്‍ ജോലി ചെയ്യുന്നവര്‍ക്കും തൊഴില്‍ രംഗത്ത്  ഉണ്ടായിരുന്നതായ വൈഷമ്യങ്ങള്‍ക്ക് പരിഹാരം കണ്ടെത്താന്‍ കഴിയും. അമിത ജോലി ഭാരത്താല്‍ മന സമ്മര്‍ദം വര്ധിചെന്നു വരാം. 

ദോഷപരിഹാരം: ശാസ്താവിന് നെയ്യഭിഷേകം; ഭഗവതിക്ക് വിളക്കും മാലയും.

thulaam

 

ചിത്തിര 1/2, ചോതി, വിശാഖം 3/4

 

തൊഴില്‍ അന്വേഷകര്‍ക്ക് പുതിയ ജോലിയില്‍ പ്രവേശിക്കുവാനുള്ള നിയമന ഉത്തരവ് ലഭിക്കും. സമൂഹത്തില്‍ വാക്കുകളും നിര്‍ദേശങ്ങളും അംഗീകരിക്കപ്പെടുന്നതില്‍ അഭിമാനം തോന്നും. തക്ക സമയത്ത് വേണ്ട സഹായങ്ങള്‍ ലഭിക്കുന്നതിനാല്‍ പല കാര്യങ്ങളിലും അപ്രതീക്ഷിത വിജയം സ്വന്തമാക്കാന്‍ കഴിയും. പുതിയ പദ്ധതികളില്‍ സാമ്പത്തിക മുതല്‍മുടക്കിന് തീരുമാനിക്കും. നഷ്ടമായ സ്വത്തോ പണമോ തിരികെ ലഭിക്കാന്‍ നിയമമാര്‍ഗ്ഗങ്ങള്‍ സ്വീകരിക്കാന്‍ നിര്‍ബന്ധിതനാകും.

ദോഷപരിഹാരം: വിഷ്ണുവിന് തുളസിമാല, പാല്‍പ്പായസം.

 


.


vrishchikam

 

വിശാഖം1/4, അനിഴം, തൃക്കേട്ട 

 

കുടുംബത്തിന്റെ സഹായവും പ്രോത്സാഹവും ലഭിക്കുന്നതിനാല്‍ പല കാര്യങ്ങളും വിജയകരമായി പൂര്‍ത്തീകരിക്കുവാന്‍ കഴിയും. ദാമ്പത്യ രംഗത്ത് നിലനിന്നിരുന്ന അസ്വാരസ്യങ്ങള്‍ക്ക് പരിഹാരം ഉണ്ടാകും. അധ്വാനത്തിന് തക്കതായ പ്രതിഫലം ലഭിക്കുന്നതിനാല്‍ തൊഴിലില്‍ കൂടുതല്‍ ആത്മാര്‍ത്ഥത തോന്നും. കുടുംബത്തില്‍ ഇഷ്ട ജനങ്ങള്‍ വിരുന്ന് വരുന്നതിനാല്‍ സന്തോഷകരമായി സമയം ചിലവഴിക്കുവാന്‍ കഴിയും. വിദേശത്ത് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നവര്‍ക്ക് നാട്ടില്‍ വന്നുപോകുവാനുള്ള അവധിയും ആനുകൂല്യങ്ങളും ലഭ്യമാകും.
ദോഷപരിഹാരം: ഹനുമാന് വെറ്റിലമാല, ശാസ്താവിന് നീരാഞ്ജനം.

dhanu

 

മൂലം,പൂരാടം,ഉത്രാടം 1/4

 

അമിത ആത്മവിശ്വാസങ്ങള്‍ മൂലം അബദ്ധങ്ങള്‍ പിണയാതെ നോക്കണം. കണക്കില്‍ കൂടുതല്‍ ജോലികള്‍ ഏറ്റെടുത്തു വയ്ക്കുന്നത് ഗുണകരമായെന്നു വരില്ല. ദീര്‍ഘകാല രോഗങ്ങള്‍ ഉള്ളവര്‍ വൈദ്യോപദേശം അവഗണിക്കുന്നത് അപകടകരമാകും. പ്രവേശന പരീക്ഷ എഴുതിയിരുന്നവര്‍ക്ക് ആഗ്രഹിച്ച ഉപരിപഠനത്തിന് അവസരം ലഭിക്കും. പരസ്യമായി മറ്റുള്ളവരെ നിന്ദിച്ച് സംസാരിക്കുന്നതു മൂലം ശത്രുക്കള്‍ വര്‍ധിക്കാന്‍ ഇടയുണ്ട്. ആരോഗ്യകാര്യങ്ങളില്‍ കൂടുതല്‍ ശ്രദ്ധികേണ്ട വാരമാണ്.

ദോഷപരിഹാരം: ശാസ്താവിന് നീരാഞ്ജനം; വിഷ്ണുവിന് ഭാഗ്യ സൂക്തം.


.

 


makaram-1

 

ഉത്രാടം3/4, തിരുവോണം, അവിട്ടം 1/2

 

തൊഴില്‍ ഭ്രംശത്തിനു വരെ സാധ്യതയുള്ള വാരമാകയാല്‍ ഉത്തരവാദിത്വങ്ങളില്‍ സവിശേഷമായ ശ്രദ്ധ പുലര്‍ത്തണം. ആരോഗ്യ ക്ലേശങ്ങളാല്‍ പല ജോലികളും മാറ്റി വയ്ക്കാന്‍ നിര്‍ബന്ധിതനാകും. സ്വന്തം ഉത്തരവാദിത്തത്തില്‍ വിവാഹം മുതലായ കര്‍ത്തവ്യങ്ങള്‍ നിര്‍വഹിച്ചു കൊടുക്കും. പല തടസങ്ങളും നേരിടേണ്ടി വരുമെങ്കിലും ഈശ്വരാധീനത്താല്‍ അന്തിമ കാര്യവിജയം ഉണ്ടാകും. സാമ്പത്തികമായി മോശമല്ലാത്ത അനുഭവങ്ങള്‍ ഈ വാരത്തില്‍ പ്രതീക്ഷിക്കാം.

ദോഷപരിഹാരം: ശാസ്താവിന് നീരാഞ്ജനം; അവല്‍ നിവേദ്യം.

 


kumbham

 

അവിട്ടം1/2, ചതയം, പൂരൂരുട്ടാതി 3/4

 

ആത്മാര്‍ത്ഥ പരിശ്രമങ്ങള്‍ക്ക് വിജയകരമായ പരിസമാപ്തി ഉണ്ടാകും. ജോലി സംബന്ധമായി ധാരാളം യാത്രകള്‍ ചെയ്യേണ്ടി വരുന്നതു മൂലം ആരോഗ്യ ക്ലേശങ്ങള്‍ക്ക് ഈ വാരത്തില്‍ സാധ്യതയുണ്ട്. പുതിയ രേഖകളിലും കരാറുകളിലും ഒപ്പ് വയ്ക്കുവാന്‍ കഴിയും. കാര്‍ഷിക രംഗത്തു നിന്നും പ്രതീക്ഷിച്ചതിലും ആദായം ലഭിക്കും. അധിക സാമ്പത്തിക ബാധ്യത മൂലം കുടുംബ ചിലവുകള്‍ക്ക് നിയന്ത്രണം ഏര്‍പ്പെടുത്തും. ഗൃഹ നിര്‍മാണത്തില്‍ ഏര്‍പ്പെട്ടിരിക്കുന്നവര്‍ക്ക് ഈ വാരത്തില്‍ പുരോഗതി ദൃശ്യമാകും. 

ദോഷപരിഹാരം: ഭഗവതിക്ക് പായസ നിവേദ്യം; ഗണപതിക്ക് കറുകമാല.

 


meenam

 

പൂരൂരുട്ടാതി 1/4, ഉതൃട്ടാതി, രേവതി

 

വിദേശ ജോലിക്കാര്‍ക്ക് ആനുകൂല്യങ്ങളില്‍ കാര്യമായ വര്‍ധനവ്‌ പ്രതീക്ഷിക്കാവുന്ന ആഴ്ചയാണ്. ഉദ്യോഗം അന്വേഷിക്കുന്നവര്‍ക്ക് അനുയോജ്യമായ ഉദ്യോഗലാഭത്തിനു അവസരം ഉണ്ടാകും. മാതാവിന്റെ ആഗ്രഹങ്ങള്‍ സാധിപ്പിക്കുവാന്‍ കഴിയുന്നതില്‍ സന്തോഷം തോന്നും. പങ്കാളികളില്‍ നിന്നും അനുയോജ്യമല്ലാത്ത പെരുമാറ്റം ഉണ്ടാകുന്നതിനാല്‍ കൂട്ടുസംരംഭങ്ങളില്‍ നിന്നും പിന്മാരുന്നതിനെക്കുറിച്ച് ആലോചിക്കും. കുടുംബത്തില്‍ സുഖവും സമാധാനവും നിലനില്‍ക്കും.

ദോഷപരിഹാരം: ഗണപതിക്ക് മോദകം, ശാസ്താവിന് നീരാഞ്ജനം.തടസ്സ നിവാരണത്തിനും ആഗ്രഹ സാധ്യത്തിനും ഗണപതി ഭഗവാന് വിശേഷാല്‍ നാരങ്ങാമാല വഴിപാട്

പതിനെട്ടു നാരങ്ങ കോര്‍ത്ത മാല ഗണപതി ഭഗവാന് തുടര്‍ച്ചയായി മൂന്നു ദിവസങ്ങളില്‍ ചാര്‍ത്തുകയും മൂന്നാം ദിവസം വഴിപാടു കാരന്‍റെ പേരും നാളും ചൊല്ലി വിഘ്നഹര സ്തോത്രം കൊണ്ട് പുഷ്പാഞ്ജലി കഴിക്കുകയും ചെയ്യുന്നതാണ് ഈ വിശേഷാല്‍ വഴിപാട്. എന്ത് ആഗ്രഹം മനസ്സില്‍ സ്മരിച്ചു കൊണ്ടാണോ ഭക്തിപൂര്‍വ്വം ഈ വഴിപാട് നടത്തുന്നത്, ആ ആഗ്രഹ സാധ്യത്തിനു പ്രതിബന്ധമാകുന്ന തടസ്സങ്ങളെ ഗണപതി ഭഗവാന്‍ ഇല്ലാതാക്കുമെന്നാണ് ഭക്തജന വിശ്വാസം.

ജന്മ നക്ഷത്ര ദിവസം(പക്കപ്പിറന്നാള്‍) പുഷ്പാഞ്ജലി വരത്തക്ക വിധത്തില്‍ വഴിപാടു നടത്തുന്നത് അതി വിശേഷമായി കരുതപ്പെടുന്നു. പ്രധാന കാര്യങ്ങളുടെ വിജയത്തിനായും സംരംഭങ്ങള്‍ മുതലായവയുടെ ശുഭാരംഭത്തിനായും ആ പ്രത്യേക ദിനത്തില്‍ വഴിപാട് പൂര്‍ത്തിയാകുന്ന വണ്ണം അനുഷ്ഠിക്കുന്നതും വിശേഷമാണ്.
വഴിപാട് ആവശ്യമുള്ളവര്‍ക്ക് ഈ ലിങ്ക് ഉപയോഗിക്കാം.
http://imojo.in/3edval

lemon mala

Click here for your Pooja


 

Online_services

Click Here