വാരഫലം ( 2019 ജൂലൈ 01 മുതല്‍ 07 വരെ)

വാരഫലം ( 2019 ജൂലൈ 01 മുതല്‍ 07 വരെ)

varaphalam

medam

 

അശ്വതി, ഭരണി,കാര്‍ത്തിക 1/4

 

മേടം രാശിക്കാര്‍ക്ക്     മൂന്നില്‍ സൂര്യനും ശുക്രനും രാഹുവും അഷ്ടമത്തില്‍ വ്യാഴവും നാലില്‍ ചൊവ്വയും ബുധനും ഭാഗ്യത്തില്‍ ശനിയും കേതുവും  സഞ്ചരിക്കുന്ന വാരമാണ്. സുഹൃത്തുക്കള്‍ ബന്ധു ജനങ്ങള്‍ മുതലായവരുമായുള്ള ബന്ധത്തില്‍ വിഷമതകള്‍ വരാവുന്ന വാരമാണ്. അധ്വാനവും അലച്ചിലും വര്‍ദ്ധിച്ചാലും തൊഴില്‍ രംഗത്ത് ഗുണകരമായ ചില പരിവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ വരാന്‍ ഇടയുണ്ട്. അവിവാഹിതര്‍ക്ക് വിവാഹ സംബന്ധമായ കാര്യങ്ങളില്‍ കാലതാമസം ഉണ്ടായെന്നു വരാം. വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ക്ക് പഠനത്തില്‍ മെച്ചമായ അനുഭവങ്ങള്‍ ഉണ്ടാകും. വാരാന്ത്യത്തോടെ വ്യാപാരത്തില്‍ നിന്നും ലാഭം വര്‍ധിക്കാന്‍ സാധ്യത കാണുന്നു.

ദോഷപരിഹാരം:  വിഷ്ണുവിന് ഭാഗ്യസൂക്തം, പാല്‍പായസം. വ്യാഴാഴ്ച വ്രതം അനുഷ്ടിക്കുക.


edavam

 

കാര്‍ത്തിക 3/4, രോഹിണി, മകയിരം1/2 

 

ഈ രാശിക്കാര്‍ക്ക്   രണ്ടില്‍ സൂര്യനും രാഹുവും ശുക്രനും മൂന്നില്‍  കുജനും ബുധനും ഏഴില്‍ വ്യാഴവും അഷ്ടമത്തില്‍ ശനി കേതുക്കളും സഞ്ചരിക്കുന്നു. കാര്യസാധ്യത്തിന്‌ പതിവിലും അധികം അധ്വാനം വേണ്ടി വരും. വിവാദ സാഹചര്യങ്ങളില്‍ പെടാനും അപമാനം നേരിടേണ്ടി വരാനും സാധ്യതയുള്ളതിനാല്‍ കരുതല്‍ പുലര്‍ത്തണം. ചതി, വഞ്ചന എന്നിവയില്‍ അകപ്പെടാതെ ശ്രദ്ധിക്കണം. സ്വന്തമല്ലാത്ത ധനം കൈകാര്യം ചെയ്യുമ്പോള്‍ വളരെ ജാഗ്രത പുലര്‍ത്തണം. വാഹനമോ ഗൃഹോപകരണങ്ങളോ വാങ്ങാനുള്ള പരിശ്രമം വിജയിക്കും. വായ്പകള്‍ക്കും മറ്റും അപേക്ഷിച്ചിട്ടുള്ളവര്‍ക്ക് ആയത് ഈ വാരത്തില്‍ അനുവദിച്ചു കിട്ടും. അപ്രതീക്ഷിത ധനലാഭവും പ്രതീക്ഷിക്കാം. 

ദോഷപരിഹാരം: ശാസ്താവിന് നീരാഞ്ജനം; ശ്രീകൃഷ്ണന് തുളസിയും താമരയും സമര്‍പ്പണം.


midhunam

 

മകയിരം 1/2, തിരുവാതിര, പുണര്‍തം  3/4

 

മിഥുനക്കൂറുകാര്‍ക്ക് ഈ വാരം  ജന്മത്തില്‍ സൂര്യനും ശുക്രനും രാഹുവും  രണ്ടില്‍ കുജനും ബുധനും  ആറാം   ഭാവത്തില്‍ വ്യാഴവും എഴില്‍ ശനി കേതുക്കളും സഞ്ചരിക്കുന്ന സമയമാണ്.  ആരോഗ്യ വൈഷമ്യവും ആശുപത്രി വാസവും ഒക്കെ വരാന്‍ ഇടയുള്ള വാരമാണ്. ചികിത്സാ ഫലം ലഭിക്കാന്‍ കാലതാമസം വേണ്ടി വരും. വാഹനത്തില്‍ നിന്നും വ്യാപാരത്തില്‍ നിന്നും നഷ്ടസാധ്യത കാണുന്നു. വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ക്ക് പഠന കാര്യങ്ങളില്‍ അലസതയോ തടസ്സമോ വരാന്‍ ഇടയുണ്ട്. സ്ഥിര വരുമാനമുള്ള തോഴിലിനോപ്പം അധിക വരുമാനം ലഭിക്കുന്ന പദ്ധതികള്‍ തുടങ്ങുവാന്‍ ആലോചിക്കും.

ദോഷപരിഹാരം: വിഷ്ണുവിന് പാല്‍പായസം, ശാസ്താവിനു നീരാഞ്ജനം.


 

Click here for your Pooja


karkidakam

 

 

പുണര്‍തം 1/4, പൂയം, ആയില്യം.

കര്‍ക്കിടകക്കൂറുകാര്‍ക്ക് ജന്മത്തില്‍ കുജനും ബുധനും  അഞ്ചില്‍ വ്യാഴവും  ആറില്‍ ശനികേതുക്കളും  പന്ത്രണ്ടില്‍ ശുക്രനും സൂര്യനും രാഹുവും സഞ്ചരിക്കുന്ന സമയമാകയാല്‍ ഗുണ ദോഷ സമ്മിശ്രമായ അനുഭവങ്ങള്‍ പ്രതീക്ഷിക്കണം. വീട്ടില്‍ നിന്നും അകന്നു കഴിയേണ്ടതായ സാഹചര്യം ഉണ്ടായെന്നു വരാം. സര്‍ക്കാര്‍ കാര്യങ്ങളും നിയമ വിഷയങ്ങളും വേണ്ടവിധം വിജയിക്കുവാന്‍ പ്രയാസം നേരിടും. മാനഹാനിക്ക് സാധ്യത ഉള്ളതിനാല്‍ അനാവശ്യ കാര്യങ്ങളില്‍ ഇടപെടുന്നത് ഗുണകരമാകില്ല. യാത്രകളിലും മറ്റും അവസാന നിമിഷം ചില മാറ്റങ്ങള്‍ വരുത്തേണ്ടതായി വന്നേക്കാം.

ദോഷപരിഹാരം:  ശിവന് പുറകുവിളക്ക്, ധാര, മൃത്യുഞ്ജയ പുഷ്പാഞ്ജലി.   


.


chingamമകം, പൂരം, ഉത്രം 1/4   

നാലില്‍ വ്യാഴവും അഞ്ചില്‍ ശനി കേതുക്കളും പതിനൊന്നില്‍ ശുക്രനും    സൂര്യനും രാഹുവും പന്ത്രണ്ടില്‍ ബുധനും കുജനും സഞ്ചരിക്കുന്നു. വീട്ടില്‍ മംഗളകരമായ സാഹചര്യം നിലനില്‍ക്കും. വിശേഷ ചടങ്ങുകളില്‍ പങ്കെടുക്കുവാന്‍ അവസരം ലഭിക്കും. കര്‍മ്മ രംഗത്ത് സ്ഥാന കയറ്റമോ ആനുകൂല്യ വര്‍ദ്ധനവോ പ്രതീക്ഷിക്കാം. ഭൂമി സംബന്ധമായും ഗൃഹ നിര്‍മ്മാണ സംബന്ധമായും ഉള്ള കാര്യങ്ങള്‍ അനുകൂലമായി ഭവിക്കും. ചെറിയ കാര്യങ്ങള്‍ക്ക് പോലും മനസ്സ് വളരെ അസ്വസ്ഥമായി എന്ന് വരാം. ഇഷ്ട ജനങ്ങളുമായി സഹ വസിക്കുന്നത് മാനസിക ഉല്ലാസം നല്‍കും.

ദോഷപരിഹാരം: ഭദ്ര കാളിക്ക് രക്ത പുഷ്പാഞ്ജലി, കഠിനപ്പായസ നിവേദ്യം.

kanni

 

ഉത്രം 3/4, അത്തം, ചിത്തിര 1/2

ഈ രാശിക്കാര്‍ക്ക് മൂന്നില്‍ വ്യാഴവും നാലില്‍ ശനി കേതുക്കളും  പത്തില്‍ സൂര്യനും രാഹുവും ശുക്രനും പതിനൊന്നില്‍  കുജനും ബുധനും  സഞ്ചരിക്കുന്നു.  ദൂര സ്ഥലത്ത് നിന്നും സഹായകരവും സന്തോഷപ്രദവുമായ വാര്‍ത്തകള്‍ കേള്‍ക്കാന്‍ അവസരം ലഭിക്കും. ഉപാസനാ കാര്യങ്ങളില്‍ ഭംഗം വരാന്‍ ഇടയുണ്ട്. അമിതമായ ചിലവുകള്‍ മൂലം സാമ്പത്തിക ക്ലേശം ഉണ്ടായെന്നു വരാം. വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് പരീക്ഷകളില്‍ മികച്ച വിജയം സ്വന്തമാക്കാന്‍ കഴിയും. ബന്ധു ജനങ്ങള്‍ ശത്രുതാപരമായി പെരുമാറുന്നതില്‍ മനോവേദന തോന്നാന്‍ ഇടയുണ്ട്.

 ദോഷപരിഹാരം: ശാസ്താവിന് നീരാഞ്ജനം, വിഷ്ണുവിന് ഭാഗ്യ സൂക്തം.

.


thulaam

 

ചിത്തിര 1/2, ചോതി, വിശാഖം 3/4

 

തുലാക്കൂറുകാര്‍ക്ക് രണ്ടില്‍ വ്യാഴവും മൂന്നില്‍ ശനി കേതുക്കളും ഒന്‍പതില്‍ ശുക്രനും  സൂര്യനും രാഹുവും കര്‍മത്തില്‍ കുജനും ബുധനും  സഞ്ചരിക്കുന്നു. മനസ്സില്‍ ഉദ്ദേശിക്കുന്ന പല കാര്യങ്ങളും വലിയ ആയാസം കൂടാതെ നിര്‍വഹിക്കാന്‍ പറ്റുന്ന വാരമാണ്. വിദേശ യാത്രയ്ക്കും മറ്റും നിലനിന്നിരുന്ന തടസങ്ങള്‍ ഒഴിവാകും. പെരുമാറ്റം കൂടുതല്‍ ആകര്‍ഷകമായി തീരും. ആഗ്രഹിച്ച ദേവാലയ ദര്‍ശനത്തിനു സമയം കണ്ടെത്തും. സഹോദരാദി ബന്ധു ജനങ്ങളില്‍ നിന്നും ഗുണകരമായ അനുഭവങ്ങള്‍ ഉണ്ടാകും. പ്രതിസന്ധി ഘട്ടങ്ങള്‍ വന്നാലും അവയെ എളുപ്പത്തില്‍ മറികടക്കുവാന്‍ കഴിയും.

 ദോഷപരിഹാരം: ശിവന് കൂവളമാല, ധാര, ഗണപതിക്ക് മോദക നിവേദ്യം.

vrishchikam

 

വിശാഖം1/4, അനിഴം, തൃക്കേട്ട 

ജന്മത്തില്‍ വ്യാഴവും രണ്ടില്‍ ശനിയും കേതുവും, എട്ടില്‍  ആദിത്യനും രാഹുവും ശുക്രനും ഭാഗ്യത്തില്‍ കുജനും ബുധനും  സഞ്ചരിക്കുന്നു. തീരുമാനിച്ച കാര്യങ്ങള്‍ക്ക് പലവിധ മാറ്റങ്ങളും വരുത്താന്‍ നിര്‍ബന്ധിതനാകും. അവിവാഹിതര്‍ക്ക് വിവാഹ കാര്യങ്ങളില്‍ പ്രതിസന്ധി നേരിടേണ്ടി വന്നേക്കാം. കുടുംബസ്ഥര്‍ക്ക് ദാമ്പത്യ കാര്യങ്ങളില്‍ വിഷമാനുഭവങ്ങള്‍ക്ക് സാധ്യതയുള്ള വാരമാണ്. തൊഴില്‍ സ്ഥലത്തും ചില ചെറിയ പ്രശ്നങ്ങളെ അഭിമുഖീകരിക്കേണ്ടി വന്നേക്കാം. എന്നാല്‍ വാര മധ്യത്തോടെ അപ്രതീക്ഷിത ധന ലാഭത്തിനു യോഗം ഉണ്ട്. ധനമോ രേഖകളോ നഷ്ടമാകാതെ പ്രത്യേകം ശ്രദ്ധിക്കണം.

ദോഷപരിഹാരം: ശാസ്താവിനു നെയ്‌വിളക്ക്. ഹനുമാന്‍ സ്വാമിക്ക് വെറ്റിലമാല.

dhanu

 

മൂലം,പൂരാടം,ഉത്രാടം 1/4

 

ധനു രാശിയില്‍ ഉള്ളവര്‍ക്ക് ജന്മത്തില്‍ ശനി കേതുക്കളും ഏഴില്‍ സൂര്യനും രാഹുവും ശുക്രനും അഷ്ടമത്തില്‍ കുജനും ബുധനും  പന്ത്രണ്ടില്‍ വ്യാഴവും സഞ്ചരിക്കുകയാണ്. വരവും ചിലവും തുല്യമാകുന്നതിനാല്‍ സാമ്പത്തിക നീക്കി ബാക്കി കുറയും. ദീര്‍ഘകാല രോഗങ്ങള്‍ ഉള്ളവര്‍ വൈദ്യോപദേശവും ഔഷദസേവയും കൃത്യമായി പിന്തുടരണം. ചെറിയ വീഴ്ചകള്‍ക്കും ക്ഷതങ്ങള്‍ക്കും സാധ്യതയുള്ള വാരമാകയാല്‍ വാഹ ഉപയോഗം ശ്രദ്ധയോടെ വേണം. ക്ഷമയോടെ ഇടപെട്ടാല്‍ തൊഴില്‍ രംഗത്ത് വരാവുന്നതായ വൈഷമ്യങ്ങള്‍ ഒഴിവാക്കാന്‍ കഴിയും. ആത്മീയ കാര്യങ്ങളിലും ഉപാസനാ കാര്യങ്ങളിലും ശ്രദ്ധ കുറയാന്‍ സാധ്യതയുണ്ട്. 

ദോഷപരിഹാരം: ശ്രീകൃഷ്ണന് വെണ്ണ നിവേദ്യം, ശാസ്താവിന് എള്ള് പായസം.


Click here for your Pooja…

 


makaram-1

 

ഉത്രാടം3/4, തിരുവോണം, അവിട്ടം 1/2

 

ഈ കൂറുകാര്‍ക്ക്  ആറില്‍ സൂര്യനും ശുക്രനും രാഹുവും ഏഴില്‍  കുജനും ബുധനും സഞ്ചരിക്കുന്നു. പതിനൊന്നില്‍ വ്യാഴവും പന്ത്രണ്ടില്‍ ശനി കേതുക്കളും സ്ഥിതി ചെയ്യുന്നു. ദൈവാധീനത്താല്‍ പല അപകടങ്ങളും പ്രതിസന്ധികളും ഈ വാരം ഒഴിവാകുന്നതാണ്. വിദേശ യാത്ര ആഗ്രഹിക്കുന്നവര്‍ക്കും വിദേശത്ത് തൊഴില്‍ ചെയ്യുന്നവര്‍ക്കും ഈ വാരം അനുകൂലമാണ്. കൂട്ട്സംരംഭങ്ങളില്‍ നിന്നും വ്യാപാരത്തില്‍ നിന്നും പ്രതീക്ഷിച്ച വരുമാനം ലഭിക്കാന്‍ സാധ്യത കുറവാണ്. ജീവിത പങ്കാളിയുമായി അഭിപ്രായ വ്യത്യാസത്തിനു സാധ്യത. ധനപരമായ ക്ലേശങ്ങള്‍ വന്നാലും തക്ക സമയത്ത് സഹായങ്ങള്‍ ലഭ്യമാകുന്നത് ആശ്വാസകരമാകും. ഗൃഹ നിര്‍മ്മാണ കാര്യങ്ങളില്‍ തടസാനുഭവങ്ങള്‍ക്ക് സാധ്യത കാണുന്നു.

ദോഷപരിഹാരം: ശിവന് പുറകു വിളക്ക്. നാഗങ്ങള്‍ക്ക് നൂറും പാലും.


kumbham

 

അവിട്ടം 1/2, ചതയം, പൂരൂരുട്ടാതി 3/4

 

കുംഭക്കൂറുകാര്‍ക്ക് അഞ്ചില്‍  സൂര്യനും ശുക്രനും രാഹുവും ആറില്‍ കുജനും ബുധനും കര്‍മത്തില്‍ വ്യാഴവും ലാഭത്തില്‍ ശനി കേതുക്കളും സഞ്ചരിക്കുകയാല്‍ പല ആഗ്രഹങ്ങളും ഈ വാരത്തില്‍ നിഷ്പ്രയാസം സാധിക്കുവാന്‍ കഴിയും. സാമ്പത്തിക ക്ലേശങ്ങള്‍ക്ക് പരിഹാരം കണ്ടെത്തും. കുടുംബത്തില്‍ സുഖകരമായ അനുഭവങ്ങള്‍ നിലനില്‍ക്കും. സന്താനങ്ങള്‍ക്ക് അല്പം അസുഖകരമായ അവസ്ഥകള്‍ ഉണ്ടായെന്നു വരാം. വിവാഹം ആലോചിക്കുന്നവര്‍ക്ക് അനുയോജ്യ ബന്ധം വന്നു ചേരാന്‍ സാധ്യത. സമൂഹത്തിലും തൊഴിലിലും സ്ഥാനമാനങ്ങള്‍ വര്‍ധിക്കും. വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ പഠനത്തില്‍ അശ്രദ്ധയും അലസതയും പ്രകടിപ്പിക്കാന്‍ സാധ്യതയുണ്ട്. 

ദോഷപരിഹാരം : സുബ്രഹ്മണ്യന് പാലഭിഷേകം, പഞ്ചാമൃത നിവേദ്യം. മഹാ വിഷ്ണുവിന് ഭാഗ്യ സൂക്തം.


meenam

 

പൂരൂരുട്ടാതി 1/4, ഉതൃട്ടാതി, രേവതി

 

 നാലില്‍ സൂര്യനും  ശുക്രനും രാഹുവും അഞ്ചില്‍ കുജനും ബുധനും ഭാഗ്യത്തില്‍ വ്യാഴവും കര്‍മത്തില്‍ ശനി കേതുക്കളും സഞ്ചരിക്കുന്നു.  സാമ്പത്തികമായി നല്ല അനുഭവങ്ങള്‍ പ്രതീക്ഷിക്കാവുന്ന വാരമാണ്. കര്‍മ്മ രംഗത്ത് അംഗീകാരവും ആദരവും ലഭിക്കും. എങ്കിലും സഹപ്രവര്‍ത്തകരുടെ അപവാദപ്രചരണങ്ങളെ കരുതിയിരിക്കണം. കലാ രംഗത്ത് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നവര്‍ക്ക് അവസരങ്ങളും പദവിയും വര്‍ധിക്കും. ഉദര രോഗത്തിന് സാധ്യതയുള്ളതിനാല്‍ ആഹാര കാര്യത്തില്‍ മിതത്വം പാലിക്കുക. പഴയ സുഹൃത്തുക്കളെ കണ്ടെത്തുന്നത് ഉല്ലാസകരമായ അനുഭവങ്ങള്‍ സമ്മാനിക്കും.

ദോഷപരിഹാരം: സുബ്രഹ്മണ്യന് കുമാര സൂക്തം, ശാസ്താവിന് നീരാഞ്ജനം, നെയ്‌ അഭിഷേകം.തടസ്സ നിവാരണത്തിനും ആഗ്രഹ സാധ്യത്തിനും ഗണപതി ഭഗവാന് വിശേഷാല്‍ നാരങ്ങാമാല വഴിപാട്

പതിനെട്ടു നാരങ്ങ കോര്‍ത്ത മാല ഗണപതി ഭഗവാന് തുടര്‍ച്ചയായി മൂന്നു ദിവസങ്ങളില്‍ ചാര്‍ത്തുകയും മൂന്നാം ദിവസം വഴിപാടു കാരന്‍റെ പേരും നാളും ചൊല്ലി വിഘ്നഹര സ്തോത്രം കൊണ്ട് പുഷ്പാഞ്ജലി കഴിക്കുകയും ചെയ്യുന്നതാണ് ഈ വിശേഷാല്‍ വഴിപാട്. എന്ത് ആഗ്രഹം മനസ്സില്‍ സ്മരിച്ചു കൊണ്ടാണോ ഭക്തിപൂര്‍വ്വം ഈ വഴിപാട് നടത്തുന്നത്, ആ ആഗ്രഹ സാധ്യത്തിനു പ്രതിബന്ധമാകുന്ന തടസ്സങ്ങളെ ഗണപതി ഭഗവാന്‍ ഇല്ലാതാക്കുമെന്നാണ് ഭക്തജന വിശ്വാസം.

ജന്മ നക്ഷത്ര ദിവസം(പക്കപ്പിറന്നാള്‍) പുഷ്പാഞ്ജലി വരത്തക്ക വിധത്തില്‍ വഴിപാടു നടത്തുന്നത് അതി വിശേഷമായി കരുതപ്പെടുന്നു. പ്രധാന കാര്യങ്ങളുടെ വിജയത്തിനായും സംരംഭങ്ങള്‍ മുതലായവയുടെ ശുഭാരംഭത്തിനായും ആ പ്രത്യേക ദിനത്തില്‍ വഴിപാട് പൂര്‍ത്തിയാകുന്ന വണ്ണം അനുഷ്ഠിക്കുന്നതും വിശേഷമാണ്.
വഴിപാട് ആവശ്യമുള്ളവര്‍ക്ക് ഈ ലിങ്ക് ഉപയോഗിക്കാം.
http://imojo.in/3edval

lemon mala

Click here for your Pooja


 

Online_services

Click Here