വാരഫലം (2018 നവംബര്‍ 12 മുതല്‍ 18 വരെ)

വാരഫലം (2018 നവംബര്‍ 12 മുതല്‍ 18 വരെ)

varaphalam

medam

 

അശ്വതി, ഭരണി,കാര്‍ത്തിക 1/4

 

തൊഴില്‍രംഗത്ത് തടസ്സങ്ങള്‍ വരാവുന്ന വാരമാനെങ്കിലും അവയെ ഫലപ്രദമായി പ്രതിരോധിക്കുവാന്‍ കഴിയും. അനാവശ്യ കാര്യങ്ങള്‍ ചിന്തിച്ച് മനസ്സ് വ്യാകുലമാകാതെ നോക്കണം. പരീക്ഷകള്‍, തിരഞ്ഞെടുപ്പുകള്‍ മുതലായവകളില്‍ വിജയം ഉണ്ടാകും. വരവും ചിലവും തുല്യമായി പോകുന്ന സാഹചര്യം വരാവുന്നതാണ്. വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ക്ക് വാരം അനുകൂലമാണ്.

ദോഷപരിഹാരം: മഹാവിഷ്ണുവിന് നെയ്യ് വിളക്കും ഭാഗ്യ സൂക്തവും; നാഗങ്ങള്‍ക്ക് നൂറും പാലും.


edavam

 

കാര്‍ത്തിക 3/4, രോഹിണി, മകയിരം1/2 

 

ആരോഗ്യ ക്ലേശങ്ങള്‍ക്ക് പരിഹാരം ലഭിക്കും. യാത്രകള്‍ക്കും മറ്റും അവസാന നിമിഷം തടസ്സങ്ങള്‍ ഉണ്ടായെന്നു വരാം. മന സന്തോഷകരമായ അനുഭവങ്ങള്‍ ഉണ്ടാകും. പല പ്രശ്നങ്ങള്‍ക്കും സ്വാഭാവിക പരിഹാരങ്ങള്‍ അനുഭവത്തില്‍ വരും . വാരാന്ത്യത്തില്‍ കാര്യ വൈഷമ്യം, തൊഴില്‍ ക്ലേശം, ആനുകൂല്യക്കുറവ് തുടങ്ങിയ അനുഭവങ്ങള്‍ വരാം. വാക്കുതര്‍ക്കങ്ങള്‍ ഒഴിവാക്കുക.

ദോഷപരിഹാരം: ശാസ്താവിന് നീരാഞ്ജനം; ശ്രീകൃഷ്ണന് വെണ്ണ നിവേദ്യം.


midhunam

 

മകയിരം 1/2, തിരുവാതിര, പുണര്‍തം  3/4

 

സാമ്പത്തികമായി ശരാശരി അനുഭവങ്ങള്‍ പ്രതീക്ഷിക്കാം. ശത്രുക്കള്‍ പോലും അനുകൂലരായി തീരും. വ്യാപാര രംഗത്ത് പുരോഗതി പ്രകടമാകും. വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ക്ക് പഠന കാര്യങ്ങളില്‍ ഏകാഗ്രത കുറഞ്ഞെന്നു വരാം. വിദേശ ജോലിക്കാര്‍ക്ക് അമിത അധ്വാനം മൂലം വൈഷമ്യങ്ങള്‍ നേരിടാന്‍ സാധ്യത കാണുന്നു.അധികാരികളുമായി തര്‍ക്കത്തിന് പോകുന്നത് ഗുണകരമാകില്ല. അനുകൂലമായ സ്ഥാന മാറ്റത്തിന് സാധ്യതയുള്ള വാരമാണ്. ദീര്‍ഘ കാല രോഗങ്ങള്‍ ഉള്ളവര്‍ക്ക്   ആരോഗ്യ സംബന്ധമായി ചില ക്ലേശങ്ങള്‍ വരാന്‍ ഇടയുണ്ട്.  

ദോഷപരിഹാരം: മഹാവിഷ്ണുവിന് പാല്‍പായസം, ശാസ്താവിനു നെയ്‌ അഭിഷേകം.


apadudharaka - instamojo

.


karkidakam

 

 

പുണര്‍തം 1/4, പൂയം, ആയില്യം.

സന്താനങ്ങള്‍ക്ക് അല്പം ആരോഗ്യക്ലേശങ്ങള്‍ വരാവുന്ന വാരമാണ്. വാഹനമോ ഗൃഹോപകരണങ്ങളോ മാറ്റി വാങ്ങാന്‍ അവസരം ഉണ്ടാകും. ഗൃഹ നിര്‍മ്മാണം പൂര്‍ത്തീകരിക്കുവാന്‍ കഴിയും. തടസപ്പെട്ട ആനുകൂല്യങ്ങള്‍ അനുവദിച്ചു കിട്ടും.മത്സരങ്ങളിലും പരീക്ഷകളിലും മറ്റും വിജയം ഉണ്ടാകും. ശ്രദ്ധക്കുറവു മൂലം ധന നഷ്ടത്തിന് സാധ്യതയുള്ളതിനാല്‍ സാമ്പത്തിക ഇടപാടുകള്‍ കരുതലോടെ വേണം. വാരാന്ത്യത്തില്‍ പ്രവര്‍ത്തന രംഗത്ത് വിജയാനുഭവങ്ങള്‍ പ്രതീക്ഷിക്കാം. 

ദോഷപരിഹാരം: ശിവന് രുദ്രാഭിഷേകം, ഭദ്രകാളിക്ക് രക്ത പുഷ്പാഞ്ജലി .


.

 


chingamമകം, പൂരം, ഉത്രം 1/4   

വിഷമകരമായ സാഹചര്യങ്ങള്‍ പോലും നിസ്സാരമായി മറിക്കടക്കുവാന്‍ സാധിക്കും. വാരാന്ത്യത്തില്‍ അപ്രതീക്ഷിത ധന നേട്ടത്തിനും സാധ്യത കാണുന്നു. സന്താനങ്ങളുടെ ആഗ്രഹങ്ങള്‍ സാധിപ്പിച്ചു നല്‍കുവാന്‍ കഴിയും. ഭാഗ്യാനുഭവങ്ങള്‍, ധനനേട്ടം  എന്നിവ പ്രതീക്ഷികാവുന്ന വാരമാണ്. മന സന്തോഷകരമായ അനുഭവങ്ങള്‍ പ്രതീക്ഷിക്കാം. ആരോഗ്യപരമായി ചെറിയ ക്ലേശ അനുഭവങ്ങള്‍ വരാവുന്ന വാരമാകയാല്‍ വൈദ്യോപദേശം കര്‍ശനമായി പിന്‍ തുടരുക

ദോഷപരിഹാരം: വിഷ്ണുവിന് നെയ്യ് വിളക്ക്; ശിവന് കൂവലമാലയും പുറകു വിളക്കും.

kanni

 

ഉത്രം 3/4, അത്തം, ചിത്തിര 1/2

 

ജാഗ്രതക്കുറവ് മൂലം സാമ്പത്തിക രംഗത്ത് ധന നഷ്ടം ഉണ്ടായെന്നു വരാം. കുടുംബ ബന്ധങ്ങള്‍ സന്തോഷകരമായി ഭവിക്കും. സന്താനങ്ങളെ കൊണ്ട് നേട്ടങ്ങള്‍ പ്രതീക്ഷിക്കാം. സ്വയം തൊഴില്‍ രംഗത്ത് ഏര്‍പ്പെട്ടിരിക്കുന്നവര്‍ക്ക് ലാഭം വര്‍ധിക്കാന്‍ ഇടയുണ്ട്. ഗുരു ജനങ്ങളുടെ ഉപദേശം മൂലം ആത്മ ധൈര്യം വര്‍ധിക്കും.അപകടങ്ങള്‍, വീഴ്ചകള്‍ മുതലായവയില്‍ നിന്നും അത്ഭുതകരമായി രക്ഷ നേടും. അര്‍ഹമായ ആനുകൂല്യങ്ങള്‍ക്ക് ഉണ്ടായിരുന്ന തടസങ്ങള്‍ക്ക് പരിഹാരം ലഭിക്കും. വാരാന്ത്യത്തില്‍ ധനനേട്ടം പ്രതീക്ഷിക്കാം.

ദോഷപരിഹാരം: ശാസ്താവിന് നീരാഞ്ജനം, സുബ്രഹ്മണ്യന് പാല്‍ അഭിഷേകം.

thulaam

 

ചിത്തിര 1/2, ചോതി, വിശാഖം 3/4

 

മംഗള കര്‍മ്മങ്ങളിലും വിരുന്നുകളിലും മറ്റും പങ്കെടുക്കുവാന്‍ അവസരമുണ്ടാകും. അവിവാഹിതര്‍ക്ക് വിവാഹ കാര്യങ്ങളില്‍ അനുകൂലാവസ്ഥ സംജാതമാകും. തൊഴില്‍ സംബന്ധമായ പരിശ്രമങ്ങളില്‍ പ്രതീക്ഷിച്ച അംഗീകാരം ലഭിക്കാത്തതില്‍ മനോ വൈഷമ്യം തോന്നാന്‍ ഇടയുണ്ട്. തൊഴില്‍ ആനുകൂല്യങ്ങളില്‍ വര്‍ധനവ് പ്രതീക്ഷിക്കാം. വിദേശ ജോലിക്കാര്‍ക്ക് തൊഴില്‍ സാഹചര്യങ്ങള്‍ കുറച്ചു കൂടി അനുകൂലമാകും. ഒന്നിലധികം കേന്ദ്രങ്ങളില്‍ നിന്നും സഹായം ലഭിക്കും. 

ദോഷപരിഹാരം: ഗണപതിക്ക് കറുകമാല; ഭദ്ര കാളിക്ക് കഠിനപായസം.

vrishchikam

 

വിശാഖം1/4, അനിഴം, തൃക്കേട്ട 

 

തൊഴിലില്‍ താല്‍കാലികമായി അല്പം മാന്ദ്യം ഉണ്ടായെന്നു വരാം. ചെയ്യാത്ത കുറ്റങ്ങള്‍ക്ക് സമാധാനം പറയേണ്ട അവസ്ഥ നേരിടേണ്ടി വന്നേക്കാം. കുടുംബത്തില്‍ സുഖകരമായ അന്തരീക്ഷം നിലനില്‍ക്കും. ഭൂമി ഇടപാടുകള്‍ ലാഭകരമായി ഭവിക്കും. വിദേശജോലിക്കാര്‍ക്ക് നല്ല അനുഭവങ്ങള്‍ ഈ വാരത്തില്‍ പ്രതീക്ഷിക്കാ വുന്നതാണ്. ഉന്നത വിദ്യാഭ്യാസ രംഗത്ത് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നവര്‍ക്ക് ഗവേഷണ കാര്യങ്ങളില്‍ നേട്ടങ്ങള്‍ ഉണ്ടാകും. ഗൃഹ നിര്‍മാണം ആഗ്രഹിക്കുന്നവര്‍ക്ക് ഗുണകരമായ അനുഭവങ്ങള്‍ ഉണ്ടാകും. 

ദോഷപരിഹാരം: ശാസ്താവിന് നീരാഞ്ജനം. വിഷ്ണുവിന് പാല്‍പ്പായസം.

dhanu

 

മൂലം,പൂരാടം,ഉത്രാടം 1/4

 

വാഹനമോ ഗൃഹോപകരങ്ങളോ മാറ്റി വാങ്ങാന്‍ കഴിയും. വിവാഹത്തിനു പരിശ്രമിക്കുന്ന അവിവാഹിതര്‍ക്ക് അനുകൂലമായ അനുഭവങ്ങള്‍ പ്രതീക്ഷിക്കാം. പരീക്ഷകളിലും അഭിമുഖങ്ങളിലും മറ്റും വലിയ ആയാസം കൂടാതെ വിജയം കരസ്ഥമാക്കുവാന്‍ കഴിയും.  എന്നാല്‍ ഉദര സംബന്ധമായ വ്യാധികള്‍ മൂലം വൈഷമ്യങ്ങള്‍ ഉണ്ടാകാന്‍ ഇടയുണ്ട്. സുഹൃത്തുക്കളുടെ സാമീപ്യവും സഹകരണവും പ്രയോജനകരമായി ഭവിക്കും

ദോഷപരിഹാരം: ശാസ്താവിന് നീരാഞ്ജനം, സുബ്രഹ്മണ്യന് പനിനീര്‍ അഭിഷേകം.


Click here for your Pooja


makaram-1

 

ഉത്രാടം3/4, തിരുവോണം, അവിട്ടം 1/2

 

വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് കാര്യ വിജയവും പരീക്ഷാ നേട്ടവും പ്രതീക്ഷിക്കാവുന്ന ആഴ്ചയാണ്. തൊഴിലില്‍ അധികാരികളുടെ പ്രീതിക്ക് പാത്രമാകും. കുടുംബത്തില്‍ സന്തോഷകരമായ സാഹചര്യം നിലനില്‍ക്കും. സ്വത്ത് സംബന്ധമായ കാര്യങ്ങളില്‍ അനുകൂലാവസ്ഥ സംജാതമാകും. രക്ത സമ്മര്‍ദ സംബന്ധമായ രോഗങ്ങളുള്ളവര്‍ വളരെ അധികം കരുതല്‍ പുലര്‍ത്തണം. കുടുംബ ബന്ധങ്ങളില്‍ ചെറിയ വൈഷമ്യങ്ങള്‍ വരാതെ ശ്രദ്ധിക്കണം. ആഗ്രഹിച്ച ദേവാലയ ദര്‍ശനത്തിനു സമയം കണ്ടെത്തും.

ദോഷപരിഹാരം: സുബ്രഹ്മണ്യന് കുമാരസൂക്ത പുഷ്പാഞ്ജലി,മഹാവിഷ്ണുവിനു തുളസിമാല, പാല്‍പായസം.

 


kumbham

 

അവിട്ടം 1/2, ചതയം, പൂരൂരുട്ടാതി 3/4

 

സാങ്കേതിക രംഗത്ത് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നവര്‍ക്ക് അംഗീകാരവും ആനുകൂല്യവും വര്‍ധിക്കും. കുടുംബ ബന്ധങ്ങള്‍ കൂടുതല്‍ ഉറപ്പുള്ളതാകും. വിദേശത്ത് ജോലി ചെയ്യുന്നവര്‍ക്ക് തൊഴില്‍ വൈഷമ്യങ്ങളില്‍ ആശ്വാസം ലഭിക്കുന്നതാണ്. പുതിയ ബന്ധങ്ങള്‍ ഗുണകരമായി ഭവിക്കും. ആത്മവിശ്വാസം വര്‍ധിക്കുന്ന തരത്തിലുള്ള സാഹചര്യങ്ങള്‍ക്ക്  ഇടയുണ്ടാകും. കുടുംബപരമായ ഉത്തരവാദിത്വങ്ങള്‍ തെറ്റില്ലാതെ  നിര്‍വഹിക്കുവാന്‍ കഴിയും. പല തടസ്സങ്ങള്‍ക്കും പരിഹാരം കണ്ടെത്തും.

ദോഷപരിഹാരം : വിഷ്ണുവിന് നെയ്യ് വിളക്ക്, പാല്‍പ്പായസം; ഭഗവതിക്ക് വിളക്കും മാലയും.


meenam

 

പൂരൂരുട്ടാതി 1/4, ഉതൃട്ടാതി, രേവതി

 

പ്രവര്‍ത്തന രംഗത്ത് അലസതയും ഉത്സാഹക്കുറവും ഉണ്ടാകാന്‍ ഇടയുണ്ട്. പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ വിജയകരമാക്കാന്‍ പതിവിലും കവിഞ്ഞ പരിശ്രമം വേണ്ടി വരും. പുതിയ വ്യാപാര സംരംഭങ്ങള്‍ക്കുള്ള ആശയങ്ങള്‍ ലഭിക്കും. വായ്പകളും മറ്റും വേഗത്തില്‍ അനുവദിച്ചു കിട്ടും. ജീവിതപന്കാളിയുടെ ആഗ്രഹങ്ങള്‍ സാധിഇക്കുവാന്‍ കഴിയുന്നതില്‍ സന്തോഷം തോന്നും. യാത്രകള്‍ മൂലം ധന നേട്ടം സിദ്ധിക്കും.  

ദോഷപരിഹാരം: ഗണപതിക്ക് മോദകം, ശാസ്താവിന് എള്ള് പായസം.തടസ്സ നിവാരണത്തിനും ആഗ്രഹ സാധ്യത്തിനും ഗണപതി ഭഗവാന് വിശേഷാല്‍ നാരങ്ങാമാല വഴിപാട്

പതിനെട്ടു നാരങ്ങ കോര്‍ത്ത മാല ഗണപതി ഭഗവാന് തുടര്‍ച്ചയായി മൂന്നു ദിവസങ്ങളില്‍ ചാര്‍ത്തുകയും മൂന്നാം ദിവസം വഴിപാടു കാരന്‍റെ പേരും നാളും ചൊല്ലി വിഘ്നഹര സ്തോത്രം കൊണ്ട് പുഷ്പാഞ്ജലി കഴിക്കുകയും ചെയ്യുന്നതാണ് ഈ വിശേഷാല്‍ വഴിപാട്. എന്ത് ആഗ്രഹം മനസ്സില്‍ സ്മരിച്ചു കൊണ്ടാണോ ഭക്തിപൂര്‍വ്വം ഈ വഴിപാട് നടത്തുന്നത്, ആ ആഗ്രഹ സാധ്യത്തിനു പ്രതിബന്ധമാകുന്ന തടസ്സങ്ങളെ ഗണപതി ഭഗവാന്‍ ഇല്ലാതാക്കുമെന്നാണ് ഭക്തജന വിശ്വാസം.

ജന്മ നക്ഷത്ര ദിവസം(പക്കപ്പിറന്നാള്‍) പുഷ്പാഞ്ജലി വരത്തക്ക വിധത്തില്‍ വഴിപാടു നടത്തുന്നത് അതി വിശേഷമായി കരുതപ്പെടുന്നു. പ്രധാന കാര്യങ്ങളുടെ വിജയത്തിനായും സംരംഭങ്ങള്‍ മുതലായവയുടെ ശുഭാരംഭത്തിനായും ആ പ്രത്യേക ദിനത്തില്‍ വഴിപാട് പൂര്‍ത്തിയാകുന്ന വണ്ണം അനുഷ്ഠിക്കുന്നതും വിശേഷമാണ്.
വഴിപാട് ആവശ്യമുള്ളവര്‍ക്ക് ഈ ലിങ്ക് ഉപയോഗിക്കാം.
http://imojo.in/3edval

lemon mala

Click here for your Pooja


 

Online_services

Click Here